Msaada wa hizi Modem

Msaada wa hizi Modem

commited

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2012
Posts
1,622
Reaction score
872

wakuu habari zenu
ninaomba mwenye ujuzi wa kuchakachua hizi modem za (airtel, na zantel) lengo ni kutaka nitumie pesa yangu kwa wakati mrefu zaidi
nimefikia hatua hii kwa sababu 1. Mwanzoni nimekuwa na modem ya voda (model- k3570-z ce 1588, imei 359592035452237) hii imecrash kwenye pc yangu haikonect,
2. Nikanunua modem ya zantel wakati huo walikuwa watoa gb 5 kwa sh 15,000 sasa hivi gafla imeshakuwa 20,000 lakini tatizo ni coverage yao ni ndogosana na inasumbua sana hasa haya maeneo ninayoishi (soweto-moshi), kwa hiyo network ni shida (zantel modem,model huawei ec 122, fcc id:qisec 122)
3. Now nimenunua aitel modem yenye kuingia line zoote, tatizo nao ni coverage yao hapa maeneo ya soweto ni shida, lakini sasa ukiweka line ya voda inakuwa fasta sana but daaaha wanakata pesa sijawahi ona muda si mrefu dakika 5 zilizopita ninimejiunga na cheka (internet mb 150 kwa tsh 2500, siku 1) lakini tayari ndani ya dakika 5 imeshakata sasa , tena hapo nimrbrowise page 2 tu za jf tayari imekata,

tafadhali mwenye kujua jinsi ya kuchakachua hizimodem anisaidie ili pesa yangu iendane na uhalali wa mb/gb nazopata.


Karibuni wajuzi mnisaidie
 
Back
Top Bottom