Msaada wa hii kitu.... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa hii kitu....

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by ndetichia, Jul 20, 2011.

  1. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    wakuu habari za saa hizi poleni na majukumu..wakuu naombeni msaada wa activation keys za window vista home premium na hitaji sana..natanguliza shukrani za dhati..
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    wakuu nahitaji sana maana laptop yangu inanisumbua balaa..
     
  3. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 778
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
Loading...