Msaada wa dawa ya mafua kwa watoto wadogo

Msaada wa dawa ya mafua kwa watoto wadogo

Akili 09 Nguvu 01

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2015
Posts
695
Reaction score
1,398
Habari Wataalamu

Nina mtoto wang mdogo sana ana umri unaokaribia Miezi 2. Amekua na tatizo la mafua sugu tangu akiwa na Wik3 adi leo bado yanamsumbua.
Tumeenda hospital tumepewa dawa km Amoxylin na Codril lakini hakuna unafuu wotote. Mafua hayo yamepelekea hadi awe anakohoa. Homa hua inamtaiti zaid nyakati za usiku

Naombeni Msaada nitumie dawa gani kwa homa hiyo kwani mwanangu anateseka sana na mafua na kikohozi huyu ni mtoto mdogo sana.

Msaada tafadhali.
 
Habari Wataalamu

Nna mtot wang mdogo sn ana umri unaokaribia Miezi 2. Amekua na tatizo la Mafua Sugu tangu akiwa na Wik3 adi leo bado yanamsumbua.
Tumeenda hospital tumepewa dawa km Amoxylin&Codril lakin hakuna unafuu wotote. Mafua hayo yamepelekea hadi awe anakohoa. Homa hua inamtaiti zaid nyakat za ucku

Naombeni Msaada nitumie dawa gan kwa homa iyo kwani mwanang anateseka sn na mafua na kikohozi uyu ni mtot mdogo sn. Msaada plz
Pole sana,huo ni mzia (alerge)atapona tu kwa uwezo wa MUNGU nitumie no nikupe suluhisho lake
 
Tumien Tiba Asili kama hii ya Syrup
1470974645417.jpg
 
Vitunguu swaumu kweny nyayo kivip. Naomba unifafanulie plz. Naitaj sn msaada
Naviponda nampaka kwenye nyayo mimi nilikwepa kabisa kumpa mtoto wangu dawa za hospitali alikuwa Na afyaa njema Na sikuwahi kuuguliwa sana ni mafua mafua nashukuru sana sasa ni msichana anakimbia shule
 
Habari Wataalamu

Nna mtot wang mdogo sn ana umri unaokaribia Miezi 2. Amekua na tatizo la Mafua Sugu tangu akiwa na Wik3 adi leo bado yanamsumbua.
Tumeenda hospital tumepewa dawa km Amoxylin&Codril lakin hakuna unafuu wotote. Mafua hayo yamepelekea hadi awe anakohoa. Homa hua inamtaiti zaid nyakat za ucku

Naombeni Msaada nitumie dawa gan kwa homa iyo kwani mwanang anateseka sn na mafua na kikohozi uyu ni mtot mdogo sn. Msaada plz
Pole sana, tafuta viski, chemsha maji ya moto 100% weka kwenye beseni au chombo kikubwa, weka viski kwenye hayo maji, ukiwa ndani na mtoto mmejifunika gubigubi kaa dakika chache mvuke uwapenye mwili wote yataisha mafua, pua zitafungua
 
I would advised kutumia dawa kama hii hasa kama haujui nguvu yake na kipimo chake. dawa nyingi uwa zinatengeneza kwa quantity na unachotumia kinaendana na weight yako na sio kunywa tu dawa plse
Imeandikwa Dosage ya mtoto na mkubwa and it is TFDA approval
 
utaua mtt ww,miti shamba tu hapa hamna lolote.Acha uvivu nenda hospitali...
 
Vitunguu swaumu kweny nyayo kivip. Naomba unifafanulie plz. Naitaj sn msaada
Yes vitunguu swaumu ni dawa nzuri sana, we twanga hivyo vitunguu then mpake kwenye unyao akilala asubuh na Usiku
Habari Wataalamu

Nna mtot wang mdogo sn ana umri unaokaribia Miezi 2. Amekua na tatizo la Mafua Sugu tangu akiwa na Wik3 adi leo bado yanamsumbua.
Tumeenda hospital tumepewa dawa km Amoxylin&Codril lakin hakuna unafuu wotote. Mafua hayo yamepelekea hadi awe anakohoa. Homa hua inamtaiti zaid nyakat za ucku

Naombeni Msaada nitumie dawa gan kwa homa iyo kwani mwanang anateseka sn na mafua na kikohozi uyu ni mtot mdogo sn. Msaada plz

Bas tuendelee kusubir lakin km ukipata uko mtaani tujuzane basi
 
Pole sana, tafuta viski, chemsha maji ya moto 100% weka kwenye beseni au chombo kikubwa, weka viski kwenye hayo maji, ukiwa ndani na mtoto mmejifunika gubigubi kaa dakika chache mvuke uwapenye mwili wote yataisha mafua, pua zitafungua
Viski ndo nin Dokta
 
utaua mtt ww,miti shamba tu hapa hamna lolote.Acha uvivu nenda hospitali...
Nimeuliza nikijua apa kuna madaktari wanaweza wakawa wanajua dawa nzur zaid kwa ajil ya Homa tajwa apo juu. Mim hua ctumii mitishamba
 
Habari Wataalamu

Nna mtot wang mdogo sn ana umri unaokaribia Miezi 2. Amekua na tatizo la Mafua Sugu tangu akiwa na Wik3 adi leo bado yanamsumbua.
Tumeenda hospital tumepewa dawa km Amoxylin&Codril lakin hakuna unafuu wotote. Mafua hayo yamepelekea hadi awe anakohoa. Homa hua inamtaiti zaid nyakat za ucku

Naombeni Msaada nitumie dawa gan kwa homa iyo kwani mwanang anateseka sn na mafua na kikohozi uyu ni mtot mdogo sn. Msaada plz
me sio dr.lakn nna watoto pia so matatizo ya watoto nayafaham...nlishawah kushauriwa na dr.wa watoto akanambia nichukue maji ya uvuguvugu unayachonvya kwenye kitambaa then unamkandia kandia puan na eleo lililomzunguka then unachukua maji mengine yenye uvuguvugu kwa mbaali sana then unayatia vijichumvi pia kidogo sana unamtia tone moja kila kwenye tundu ya pua..unamfanyia ivo asbh na wakat wa kulala kwa mda wa siku tatu...ucku akilala mpake viksi chini ya nyayo kiasi tu then mvalishe na soksi Mungu atamsaidia! me mtoto wangu ananisumbua sana pia vile nmwjifungua tu ndan ya masaa kadhaa anapiga chafya mafua yanambana! hebu jaribu hiyo
 
Back
Top Bottom