Msaada wa darasa

wida

JF-Expert Member
Jul 4, 2014
247
195
Nina laptop aina ya toshiba na nilikuta window 7 mimi nikabadili kuweka xp ,sasa chaajabu kila nikijaribu naona zinajaa window tu badala ya ku delete za zamani ,zina zidi kuwa nyingi zipo mbili sasa

Naombeni msaada ntazifuta vipi ili ibaki moja window xp zisiwe mbili

Ahsanteni
FB_IMG_1482407352906.jpeg
 

Chief-Mkwawa

Platinum Member
May 25, 2011
22,738
2,000
pengine sababu umeeka windows ya zamani ndio maana imeshindwa kutoa windows mpya.

fanya clean installation, wakati unaeka windows format hdd kwanza itakaa windows moja tu.

swali la ziada kwanini unaeka xp? windows 7 ina nini? xp sasa hivi haina support.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom