Msaada wa cv

Mzunde

Senior Member
Aug 30, 2016
136
225
Poleni na majukumu wakuu,

Kama kichwa kinavojieleza hapo juu , jamani naomba mwenye muundo mzuri wa cv anisaidie maana mwenzenu ninamwaka wapili sasa nimetuma cv kila ninaposikia nafasi ya kazi ila sijawahi bahatika kuitwa kwenye usail hata mmoja. Msaada wenu ni muhimu sana
 

Mzunde

Senior Member
Aug 30, 2016
136
225
What makes u think CV ndo ina tatizo? Maybe barua/cover letter ndo ina shida .. Grammar, sifa unazosema unazo ni too perfect to be true, kilichopo kwenye letter haki match na CV.. Mambo kama hayo


Aisee kila kitu kipo sawa nakinafanana mkuu sijui tatzo nini
 

Namge

JF-Expert Member
Oct 9, 2016
1,231
2,000
Tupe sample za barua zako...
Maana nshaanza kuona makosa ya kiufundi kwenye uandishi wako
 

Namge

JF-Expert Member
Oct 9, 2016
1,231
2,000
Hiyo apo mkuu naomba marekebisho hapo
Nmeiona Mkuu.. Naomba nitumie cv yako pm.. Au hata hapa Kama hutojali.. Niweze kukupa mrejesho..

Kwenye barua zako.. Unakosa mpangilio mzur wa Mawazo na ustadi wa kiuandishi..
Na hii inatokana na tabia ya kuchukua phrase kwenye barua mbali mbali ili kutengeneza barua moja
Pili, kuna details ambazo naamin zitakuwa kwenye cv yako.. Lakini umezirudia kwenye barua.. Na hii inasababisha uonekane haupo makini na unapenda copy and paste..
Kuna suala la sheria za uandishi wa barua, (zingatia aina ya mtindo na muundo unaotumia kuandika barua).. Vipengele hivyo hujavipambanua vya kutosha..
Pia vipengele vya barua.. Kwa Maana ya utangulizi, kiini cha barua na hitimisho vinakosa uhusiano wa kimtiririko...
 

thesym

JF-Expert Member
Aug 15, 2012
3,357
2,000
Mkuu mi nadhani structure ya cover letter haipo sawa, umejaribu kuonyesha tu kwa nini kampuni ikiuajili na haujaonyesha skills zako zimesaidia nini na wapi(mifano uliyofanikisha kutumia hizo skills ulizo nazo).
Mi nafikiri jaribu kufuata structure hii
1st paragraph: Onyesha nafasi ya kazi unayoomba na sehemu ulipopata tangazo na sababu za kutaka kufanya kazi na hiyo kampuni.
2nd paragraph: Onyesha skills(angalau tatu) na wapi ulipozitumia na kitu ulichofanikiwa kukitimiza kutumia hizo skills zako.
3rd paragraph: Onyesha kwamba upo tayari kwa interview na muda ambao unaweza kupatikana.
 

Mzunde

Senior Member
Aug 30, 2016
136
225
Mkuu mi nadhani structure ya cover letter haipo sawa, umejaribu kuonyesha tu kwa nini kampuni ikiuajili na haujaonyesha skills zako zimesaidia nini na wapi(mifano uliyofanikisha kutumia hizo skills ulizo nazo).
Mi nafikiri jaribu kufuata structure hii
1st paragraph: Onyesha nafasi ya kazi unayoomba na sehemu ulipopata tangazo na sababu za kutaka kufanya kazi na hiyo kampuni.
2nd paragraph: Onyesha skills(angalau tatu) na wapi ulipozitumia na kitu ulichofanikiwa kukitimiza kutumia hizo skills zako.
3rd paragraph: Onyesha kwamba upo tayari kwa interview na muda ambao unaweza kupatikana.

Nashukuru sana mkuu nashukuru sana nimekupata
 

yahoocom

JF-Expert Member
Jul 11, 2016
330
500
Naombeni kuuliza hivi ukituma maombi ya kaz kwa bahasha yenye nembo ya company ulopo sasa ni makosa? Msaada
 

Mbrazili

JF-Expert Member
May 7, 2013
651
195
Mkuu mi nadhani structure ya cover letter haipo sawa, umejaribu kuonyesha tu kwa nini kampuni ikiuajili na haujaonyesha skills zako zimesaidia nini na wapi(mifano uliyofanikisha kutumia hizo skills ulizo nazo).
Mi nafikiri jaribu kufuata structure hii
1st paragraph: Onyesha nafasi ya kazi unayoomba na sehemu ulipopata tangazo na sababu za kutaka kufanya kazi na hiyo kampuni.
2nd paragraph: Onyesha skills(angalau tatu) na wapi ulipozitumia na kitu ulichofanikiwa kukitimiza kutumia hizo skills zako.
3rd paragraph: Onyesha kwamba upo tayari kwa interview na muda ambao unaweza kupatikana.
Mkuu what if mtu ni fresh from school...hiki kipengele cha experience daah
 

Credere Potest

JF-Expert Member
Feb 26, 2016
217
500
Mkuu mi nadhani structure ya cover letter haipo sawa, umejaribu kuonyesha tu kwa nini kampuni ikiuajili na haujaonyesha skills zako zimesaidia nini na wapi(mifano uliyofanikisha kutumia hizo skills ulizo nazo).
Mi nafikiri jaribu kufuata structure hii
1st paragraph: Onyesha nafasi ya kazi unayoomba na sehemu ulipopata tangazo na sababu za kutaka kufanya kazi na hiyo kampuni.
2nd paragraph: Onyesha skills(angalau tatu) na wapi ulipozitumia na kitu ulichofanikiwa kukitimiza kutumia hizo skills zako.
3rd paragraph: Onyesha kwamba upo tayari kwa interview na muda ambao unaweza kupatikana.
Mkuu nawezaje kupata mawasiliano yako Mimi nimetaka niku Pm lakini nashindwa nilitaka niombe msaada baadhi ya maeneo kwenye Cv...
 

basa

Senior Member
Mar 21, 2012
137
225
1. Apply basing on strengths of advertisement.

2. Your application letter have many typo & grammatical errors !

3. Find someone else for proof reading your applications & s/he must be competent in official communication skills.

4. I am sorry to say that "possibly unsuccessful of your applications were highly related to poor cover letters you was drafting !!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom