Msaada wa China: Haya ni baadhi tu ya masharti

Msaada wa China: Haya ni baadhi tu ya masharti

Mbona mnatishika na vinyago mnavyochonga wenyewe, Mtoa hoja kumbuka facts zifuatazo:
  • Hakunaga free lunch
  • Kila mla vya mwenzie nae vyake huliwa
  • Mtwara is far more than 200 km from Bagamoyo
  • Haiwezekani hela watoe wao mjenge nyie na je mlishawahi kujenga wapi bandari manake hata hii ya Dar upanuzi ulifanywa na wa Neitherland
  • Bandari ya mwanzo bongo na East Africa ilikuwa Bagamoyo
Bado multiplier effect itawanuafaisha wamatumbi, mkumbuke efficient ya Bandari ya Dar ni pasua kichwa kama wachina wanajenga ni bora kuliko kuziba viraka viraka.
 
Hii misaada inatuweka pabaya mno na kama bandari itaendeshwa kwa 50yrs je itakuwa na manufaa gani kwa mtanzania aliyeko pale Bagamoyo kwani nahisi mapato yake yatakuwa kama yale ya mirahaba ya madini. Please mwenye taarifa zaidi atuambie
 
Mbona mnatishika na vinyago mnavyochonga wenyewe, Mtoa hoja kumbuka facts zifuatazo:
  • Hakunaga free lunch
  • Kila mla vya mwenzie nae vyake huliwa
  • Mtwara is far more than 200 km from Bagamoyo
  • Haiwezekani hela watoe wao mjenge nyie na je mlishawahi kujenga wapi bandari manake hata hii ya Dar upanuzi ulifanywa na wa Neitherland
  • Bandari ya mwanzo bongo na East Africa ilikuwa Bagamoyo
Bado multiplier effect itawanuafaisha wamatumbi, mkumbuke efficient ya Bandari ya Dar ni pasua kichwa kama wachina wanajenga ni bora kuliko kuziba viraka viraka.

Comments zako za wizi hazina msaada kwa maendeleo ya nchi yetu ; we need comments that will offer solution na siyo za ki- capitalism maanake inaonekana na wewe ni mojawapo wa wauza nchi. Kama hatujawahi jenga bandari ina maana hatutaweza kabisa au what? Kama mzalendo lazima useme nini kifanyike tuachane na mikataba inayotudhalilisha na kutuondolea utu wetu kwa kigezo cha urafiki. Huu sio urafiki bali daylight exploitation and humiliation.
 
The Cost Of Being A Beggar,A Beggars Has No Choice


Beggars are greatly subjected to humiliation. They have to bear the taunts of people. People call them names. They do not feel small in extending their bowl. Once the habit of begging is formed, it becomes their psyche. Some beggars, even sustaining their economic condition, do not give up their habit of begging. Thus begging becomes their second nature.

Nations that develop the habit of begging in the form of foreign aid to raise developmental level are always at the mercy of their donor. Such nations do not achieve glory. They, however, have pledged their self-esteem for availing the foreign aid. The donor starts taking hold of his affairs. The donor eventually becomes a self appointed adviser for that nation. The intrusions and interferences of the donor in his personal matters irk the recipient at many times. Thus this process procreates new master-slave relationship in which there is no dignity for the slave. It evinces that no nation can climb up the stairs of progress and prosperity unless it undergoes the phenomenal uplift of self esteem and self reliance.
 
Ule mradi mkubwa wa kujenga bandari ya Tanga umekufa rasmi juzi baada ya siri kuvuja kuwa serikali ya China imeamrisha serikali ya Tanzania kutojenga ile bandari mpaka miaka 40 ipite kwakuwa watakuwa wanaendesha bandari ya Bagamoyo.

Hizi habari zimeshaanza kupata kasi ya ajabu na kama Mwakyembe, Nagu, Membe, Ikulu na Pinda wakiendelea kukaa kimya kama ilivyokuwa Mtwara then tutajua kama ni kweli.

Natumai kusoma toka kwa Mbunge wa Tanga na wanaTanga wakitoa ufafanuzi juu ya hili.
 
Wana JF,

Taarifa hii nimeipata sehemu na nimeona tushirikishane kwa nia ya kupata ushahidi zaidi juu ya Masharti ambayo Serikali ya China imetoa kwa Tanzania katika kile kilichotajwa kuwa Misaada isiyo na masharti magumu kwa nchi yetu.


Tatu; Serikali ya watu wa China watatakiwa kuendesha bandari bandari hiyo kwa muda wa miaka 50 ili Kurudisha mkopo uliotolewa kwa ajili ya ujenzi wa mradi huo.

.

Inaonekana serikali ya China inaufahamu sana uongozi wa serikali ya CCM unaofumbia macho ufisadi na hata kuubariki. Waambie wasiwe na wasiwasi, hatutegemei uongozi unakubali ufisadi kubaki madarakani kwa miaka 50 ijayo.
 
Hiyo mikataba ingewekwa wazi ili wananchi wote waweze kuipitia.
 
Ule mradi mkubwa wa kujenga bandari ya Tanga umekufa rasmi juzi baada ya siri kuvuja kuwa serikali ya China imeamrisha serikali ya Tanzania kutojenga ile bandari mpaka miaka 40 ipite kwakuwa watakuwa wanaendesha bandari ya Bagamoyo.

Hizi habari zimeshaanza kupata kasi ya ajabu na kama Mwakyembe, Nagu, Membe, Ikulu na Pinda wakiendelea kukaa kimya kama ilivyokuwa Mtwara then tutajua kama ni kweli.

Natumai kusoma toka kwa Mbunge wa Tanga na wanaTanga wakitoa ufafanuzi juu ya hili.
Kuna hii makitu inatwaga CONFLICT OF INTEREST... Lets wait bungeni. Na hivi magesti yanakuwaga mengi humu we subiri
 
kama ni kweli basi kilichobaki kwa watanzania ni kuwa manamba wa kichina!
 
kama ni kweli basi kilichobaki kwa watanzania ni kuwa manamba wa kichina!

Tunaletewa mpaka makitu haya na bado tunapiga makofi kwa nguvu zote.........we really are the guinea pigs am sorry to say!
IMG_0101.jpg


​
 
Wana JF,

Taarifa hii nimeipata sehemu na nimeona tushirikishane kwa nia ya kupata ushahidi zaidi juu ya Masharti ambayo Serikali ya China imetoa kwa Tanzania katika kile kilichotajwa kuwa Misaada isiyo na masharti magumu kwa nchi yetu.



Naomba wenye taarifa juu ya hili JF watuweke wazi, maana maaana China ya Mao na Tanzania ya Myerere sio za sasa. Kuna mabadiliko makubwa sana ya sera za kiuchumi.
i dont believe this info ila kama ni kweli, then hatuna rais wala serikali wala system, haiwezekani watanzania tuliowakabidhi ofisi za serikali na wengine waalimu wavyuo vikuu tena wasomi wanaoheshimika wote wakubali hili kimba kabisa
 
Na baadae maji yakiwa shingoni utasikia watawala wakisema haiwezekani kujitoa katika mkataba huu sababu wachina watatushtaki ICCJ Kwa kuwa hatuna ''clause of escape''. Nyie ngojeni mtaona.:nono:
 
kama ni kweli basi kilichobaki kwa watanzania ni kuwa manamba wa kichina!


MKUU MANAMBA MARA NGAPI? WEWE NA MIMI NI MANAMBA SEMA HATUJUI NAMBA ZETU TU. tulifundishwa mikataba ya chifu mangungo kuwa ya kiraghai enzi za Mwalimu, sijui ndiyo tunarudi kwenye historia.?
 
Back
Top Bottom