Msaada TCU, HESLB: Naweza kubadilisha course?

pepim

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2011
Messages
335
Points
195

pepim

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2011
335 195
Watu wengine bwana wanapenda kukufuru.....We dogo hebu kojoa ukalale, labda ukiamka akili zitakuwa sawa na wala hautakuwa na mawazo mgando kama hayo.
 

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,464
Points
2,000

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,464 2,000
Ukisema cha nini wenzako wanasema watakipata lin?. Unahisi ni rahis kuunga na masters!
 

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,464
Points
2,000

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,464 2,000
Namuombea kwa mungu ampige mvua ya supplimentary ili aache kubeza kazi. Amepata i flat amepata chuo kwa kudra za m/mungu. Acha ***nge kasome.
 

Forum statistics

Threads 1,352,656
Members 518,177
Posts 33,065,448
Top