Msaada ...tanesco na ccm wananipeleka kubaya! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada ...tanesco na ccm wananipeleka kubaya!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by KYALOSANGI, Jul 28, 2011.

  1. KYALOSANGI

    KYALOSANGI JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 1,854
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Salamu,mimini mjasiliamali mdogo ,namiliki saluni 2 za kunyoa! kutokana na mgao wa umeme mapato yameshuka hadi afu 50 kwa wiki
    badala ya laki 2 ,sina ujanja kwa sasa kwa sababu kwa serikali hii yaelekea umeme wa uhakika ni hakuna mpaka tutakapo zindiku tuwaeleishe wajinga wengi wasiendelee kuchagua UJINGA!
    Jamani naomba msaada nataka kununua jenereta kwa ajili ya saluni hizo ...jenereta dogo ambalo linaweza kuendesha mashine mbili za kunyoa ,taa ,feni 2 na sterilizer ,Najua wapiganaji mtanisaidia bei, ubora na mengine kwa kadri ya uzoefu na ujufahamu wenu!
     
  2. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 15,864
    Likes Received: 3,137
    Trophy Points: 280
    Taja kila kinachotumia umeme kwenye hiyo saloon yako kina kW (au Watts ngapi) na kwa wastani kitakuwa ON kwa masaa mangapi. Maana kuna option nyingi, tatizo wengi wetu tunakimbilia majenereta wakati running cost ni issue...

    1. Unaweza ukawa na UPS moja ya KVA kadhaa kutegemeana na load uliyonayo na ukaiunga na external batteries za AH kiasi fualani na ukawa unachaji batteries wakati umeme upo na pindi unapokatika unatumia hiyo set ya batteries na UPS. The changeover between the two is automatic.

    2. Simple sola system ambayo ina autimatic change over between TANESCO na Solar system yako

    3. Genesrator lina risk kubwa ukilinganisha na power source nyingine
    - Fuel managemant is another issue........ wengi wenu mnaweka mafuta kwenye vidumu, sasa siku yakilipuka utapoteza na hiyo saloon
    - Generator linahitaji sevisi kila baada ya masaa fulani, hili wengi hawalifuatilii
    - Makelel ya generator is another issue. Unajikuta baada ya miaka kadhaa, vinyozi wpte wanakuwa viziwi
    - Waste management due to presence ya hiyo generator is another issue
     
  3. KYALOSANGI

    KYALOSANGI JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 1,854
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    AHSANTE SANA MKUU!
    Naomba maelezo kuhusu hiyo UPS! namna inavyofanya na bei zake please ,natunguliza shukrani ndio utamu wa kiwanja cha jamii forum bana!
     
Loading...