mwaxxxx JF-Expert Member Joined Jul 1, 2012 Posts 858 Reaction score 247 Aug 1, 2012 #1 naomba ufafanuzi kwa anayejua hatma ya sisi tunaotumia receiver na madish ya FTA itakuaje ifikapo disemba 31?
naomba ufafanuzi kwa anayejua hatma ya sisi tunaotumia receiver na madish ya FTA itakuaje ifikapo disemba 31?
Chief-Mkwawa Platinum Member Joined May 25, 2011 Posts 32,275 Reaction score 44,411 Aug 2, 2012 #2 nnavojua receiver ni digital so haitahusika kwenye huu msako. m-WAXXX hivi vitenge vya wax bado vipo?
nnavojua receiver ni digital so haitahusika kwenye huu msako. m-WAXXX hivi vitenge vya wax bado vipo?
nurbert JF-Expert Member Joined Feb 26, 2012 Posts 1,887 Reaction score 428 Aug 2, 2012 #3 chief-mkwawa said: nnavojua receiver ni digital so haitahusika kwenye huu msako. m-WAXXX hivi vitenge vya wax bado vipo? Click to expand... ha ha ha,.. Waxx.,. Enz hzo ikiwa imetoka india my mother alikua ana gharamia sana,.
chief-mkwawa said: nnavojua receiver ni digital so haitahusika kwenye huu msako. m-WAXXX hivi vitenge vya wax bado vipo? Click to expand... ha ha ha,.. Waxx.,. Enz hzo ikiwa imetoka india my mother alikua ana gharamia sana,.
Mr Penal Code JF-Expert Member Joined Jul 9, 2012 Posts 823 Reaction score 216 Aug 2, 2012 #4 madish yale makubwa pia ni digitai so yanatumika kama kawaida.