Msaada tafadhali


Daole

Daole

Senior Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
157
Likes
92
Points
45
Daole

Daole

Senior Member
Joined Sep 23, 2010
157 92 45
Kwa yoyote anaelewa naona ufafanuzi tafadhali.
Mimi ni miongoni niliekosa mkopo lakini baada ya kuangalia breakdown za heslb nimekuta jina langu lipo kwenye kundi la Previous loanees. Hapa sielewi bodi wamemaanisha nn kuwa wanaendelea kunipa mkopo ie nipo chuo au kwa kuwa mwaka uliopita niliomba chuo na mkopo lakini sikuweza kujiunga na chuo hivyo nafasi yangu mwaka huu ipo. Naomba ufafanuzi wanajamvi...
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
918
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 918 280
Kwa yoyote anaelewa naona ufafanuzi tafadhali.<br />
Mimi ni miongoni niliekosa mkopo lakini baada ya kuangalia breakdown za heslb nimekuta jina langu lipo kwenye kundi la Previous loanees. Hapa sielewi bodi wamemaanisha nn kuwa wanaendelea kunipa mkopo ie nipo chuo au kwa kuwa mwaka uliopita niliomba chuo na mkopo lakini sikuweza kujiunga na chuo hivyo nafasi yangu mwaka huu ipo. Naomba ufafanuzi wanajamvi...
<br />
<br />
co wewe 2,mko wengi wenye case kama hzo.
 
G

GHANI

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2011
Messages
696
Likes
10
Points
35
G

GHANI

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2011
696 10 35
Kwa yoyote anaelewa naona ufafanuzi tafadhali.<br />
Mimi ni miongoni niliekosa mkopo lakini baada ya kuangalia breakdown za heslb nimekuta jina langu lipo kwenye kundi la Previous loanees. Hapa sielewi bodi wamemaanisha nn kuwa wanaendelea kunipa mkopo ie nipo chuo au kwa kuwa mwaka uliopita niliomba chuo na mkopo lakini sikuweza kujiunga na chuo hivyo nafasi yangu mwaka huu ipo. Naomba ufafanuzi wanajamvi...
<br />
<br />
mkuu previous loanees inamaanisha kati ya (1)BADO UNAENDELEA KUNUFAIKA NA MKOPO (2)ULIACHA MASOMO UKIWA CHUONI (3)ULIFUKUZWA CHUO (4)ULIDISCO(FAIL) kama hukuenda chuo kabisa na wamekuandikia hivyo hela yako itakua ilikua inaingizwa chuoni na inawezekana imeliwa na wajanja, kwa hiyo nakushauri ufike pale ofisi zao Tirdo complex watakupa maelezo zaidi.
 
Daole

Daole

Senior Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
157
Likes
92
Points
45
Daole

Daole

Senior Member
Joined Sep 23, 2010
157 92 45
Asante mkuu ngoja nitafute nauli nielekee huko.
 

Forum statistics

Threads 1,249,765
Members 481,045
Posts 29,711,042