Ulimakafu
JF-Expert Member
- Mar 18, 2011
- 31,891
- 13,883
Wana JF, nimetumiwa mail na jamaa yangu (naye ametumiwa) ikisomeka hivi:
Ndugu, Serikali yetu tukufu,imeamua kuanzisha mkakati wa kuondoa foleni katika jiji la Dsm kwa kuzuia/kukomesha kabisa tabia za watu kupita pembeni mwa barabara kuu,hivyo ukionekana/wakikushika na magari/gari husika litapelekwa polisi, wanafungua kesi dhidi ya kitendo hicho, na hukumu yake ni kifungo cha siku 7 na/au 350,000=.Natumaini ujumbe huu utakusaidia ukiwa barabarani.
Wako wa kulinda jamii.
My take:Hii ni sheria ya lini? na kweli imeanza kufanya kazi au ni vipi? Nawasilisha.
Ndugu, Serikali yetu tukufu,imeamua kuanzisha mkakati wa kuondoa foleni katika jiji la Dsm kwa kuzuia/kukomesha kabisa tabia za watu kupita pembeni mwa barabara kuu,hivyo ukionekana/wakikushika na magari/gari husika litapelekwa polisi, wanafungua kesi dhidi ya kitendo hicho, na hukumu yake ni kifungo cha siku 7 na/au 350,000=.Natumaini ujumbe huu utakusaidia ukiwa barabarani.
Wako wa kulinda jamii.
My take:Hii ni sheria ya lini? na kweli imeanza kufanya kazi au ni vipi? Nawasilisha.