Msaada tafadhali kuhusu Kikuu

Mkogoti

JF-Expert Member
May 3, 2020
1,747
2,000
Habari za humu Watanzania? Samahani nimeingia kikuu ili kuona kama kuna kitu naweza kuchukua ila kuna vitu sijavielewa vizuri ni kuhusu hizo voucher sijaelewa kabisa zinakuwaje kuwaje?

Screenshot_20210105-091756.png
msaada tafadhali
 

iyomana

Member
Apr 28, 2012
38
95
Hawa kikuu siwaelewi kwa kitu kimoja. Kwa nini soko limejaa tu nguo, urembo na vitu vidogo vidogo na hakuna vitu vikubwa kama zana za kilimo na viwanda? Je ni kwa sababu wanaona sisi hatuna uwezo wa kununua? Wanakwepa gharama za usafirishaji? Serikali inawabana au ni nini hasa?
Maana na sisi tungependa kupata vitu vya kufanyia uzalishaji ili kuinua uchumi wetu sio urembo tu. Kiukweli hata ukisachi kompyuta tu Kikuu haimo!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom