Msaada: Sina moyo wa kupenda, nifanye nini?

Msaada: Sina moyo wa kupenda, nifanye nini?

Habari zenu,

Nina matatizo ya kutopenda na hata nikipenda mwanaume napenda kwa siku 2 tu baada ya hapo namwambia tuachane sikupendi na kweli moyoni nahisi hasira, chuki juu yake na kumuona havutii. Nimechoshwa na hii hali kuna mwenye kujua tiba maana natamani kupenda, natamani kutulia na Mwanaume mmoja coz I'm faithful

Niliwahi kuolewa but nimejitoa kwenye ndoa ndani ya muda mfupi sababu ni hizihizi simpendi tena na sina hisia nae. Hii hali siipendi na mimi ndiyo bado nna miaka 24.

View attachment 1536628
hakuna binadamu asiyependa hajapatikana mtu ambaye unampenda siku akipatikana utashangaa tena utapenda hadi kupindukia..but here are some rips
1 tafuta marafiki wa kiume sio kwa ajili ya mapenzi hili litakusaidia...mimi pia niliwahi kuwa hivi na kuna dada yangu mmoja alikuwa anaitwa mariamu alikua na tabia hii ila kuna siku alikuja kupenda mpaka ikawa kero
 
Dawa ni mimi kuishi na wewe nitakuwa nimeshapata jibu kwanini uko hivo karibu pm huwa ni nadra sana kutoa nafasi hizi kwa wamitandaoni
 
Je ndoa yako uliingia kwa matakwa yako au ulilazimishwa na wazaz?

Umewah kupata tatzo la kunyanyaswa kijinsia au kingono??

Wenda ni tatzo lililo Anza mbali sana kwenye mizizi na matokeo ndio yana one kana Sasa hivyo lazima utafute kwanza kiini cha tatizo lako
 
Unachangamoto ya vichocheo vya mwili, vichocheo/kuwashwa ndio husukuma mtu kuwa na mahusiano
 
achana na mapenzi bora ukawe sister tu ni bora ukamtumikie mungu mana sekta ya ndoa imekushinda
 
Kuwaona wanaoishi ivyo...
Kwa ulipo sijui kama ofisi za Kata zinadeal na migogoro ya ndoa. Ila kwa Igawa (Mbeya) ndiyo ilikua hivyo mimi nilikua nahudhuria hizo kesi mara nyingi.

So jaribu huko. Utakuta wanandoa wanaishi nyumba moja rooms tofauti wanasubiri watoto wakue watengane rasmi na hapo katikati ruksa kila mmoja kuruka kwengine.
 
Najua kuna wajumbe/mafisi maji yalishakufata pm......

Usiwajibu kitu nipm mimi hapa nikupe faraja yamoyo.
 
Ni PM
Habari zenu,

Nina matatizo ya kutopenda na hata nikipenda mwanaume napenda kwa siku 2 tu baada ya hapo namwambia tuachane sikupendi na kweli moyoni nahisi hasira, chuki juu yake na kumuona havutii. Nimechoshwa na hii hali kuna mwenye kujua tiba maana natamani kupenda, natamani kutulia na Mwanaume mmoja coz I'm faithful

Niliwahi kuolewa but nimejitoa kwenye ndoa ndani ya muda mfupi sababu ni hizihizi simpendi tena na sina hisia nae. Hii hali siipendi na mimi ndiyo bado nna miaka 24.

View attachment 1536628
Nikusaidie Dawa... ASAP
 
Hata bila kusoma comments za wajumbe- una tatizo la kiroho kwa maana ya umefunga ndoa na pepo au majini.

Usiendelee kuivumilia hali hii , tafuta msaada wa kiroho as soon as possible.
 
Labda una 'issue' za kiroho mfano kuwa na jini mahaba
Tafuta maombezi kwa imani yako ufunguliwe

ikishindikana basi labda jaribu kumuona mtaalamu wa saikolojia
 
Sasaaa, huyo aliyewahi kukuoa mlitumia muda gani Kama unasema unapenda siku mbili tu?
 
Nipende mimi afu unipe mara 1 .. usipoendelea kunipenda unidai elfu 1
 
Nlikuw busy na mambo yangu nkayapa mapenz kisogo kwa mda wa miezi 7 lakin nkaja kukutana na mtu masiku si mengi lakin nmeshamwacha sababu n zle zle
Unahitaji spiritual counseling..na pia usiwazie sana juu ya hiyo hali, itazidi kukuchanganya, jipe furaha tulia kaa kidogo single kwa muda fulani hivi mpaka utakapo ona upo tayari kuanzisha mahusiano.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom