Msaada: Sina moyo wa kupenda, nifanye nini?

Msaada: Sina moyo wa kupenda, nifanye nini?

Wengine kupenda kunatutesa, tunatamani tungekuwa na moyo kama wako ili tuwachukulie watu juu juu.
 
Saikolojia ya mtoa mada ni hii

1.upo kwenye jamii inayokandamiza wanawake..so hupend wanaume

2.umelelewa na singo mama ambae aliteswa sana na wanaume

3.ushawai tendwa

4.uwezekano wa kuwa mtoto wa kambo ni mkubwa mno

5.mzazi wako m1 alikulisha sumu kuhusu ukatil wa wanaume so automatikal hupend wanaume

6.una bahat mbaya ya Kutokunwa vzur na wanaume uliokutana nao

7.uliolewa mapema snaa siajabu mfumo dume ukikufosi uolewe mapema

Huchomok humu......kama zote hiz sio sabab bas utakua una tatzo la kiafya ya akil...sjasema chiz .hapana
 
Habari zenu,

Nina matatizo ya kutopenda na hata nikipenda mwanaume napenda kwa siku 2 tu baada ya hapo namwambia tuachane sikupendi na kweli moyoni nahisi hasira, chuki juu yake na kumuona havutii. Nimechoshwa na hii hali kuna mwenye kujua tiba maana natamani kupenda, natamani kutulia na Mwanaume mmoja coz I'm faithful

Niliwahi kuolewa but nimejitoa kwenye ndoa ndani ya muda mfupi sababu ni hizihizi simpendi tena na sina hisia nae. Hii hali siipendi na mimi ndiyo bado nna miaka 24.

View attachment 1536628

Tatizo lako litaisha ukimchagua lisu 2020 -2025
 
Habari zenu,

Nina matatizo ya kutopenda na hata nikipenda mwanaume napenda kwa siku 2 tu baada ya hapo namwambia tuachane sikupendi na kweli moyoni nahisi hasira, chuki juu yake na kumuona havutii. Nimechoshwa na hii hali kuna mwenye kujua tiba maana natamani kupenda, natamani kutulia na Mwanaume mmoja coz I'm faithful

Niliwahi kuolewa but nimejitoa kwenye ndoa ndani ya muda mfupi sababu ni hizihizi simpendi tena na sina hisia nae. Hii hali siipendi na mimi ndiyo bado nna miaka 24.

View attachment 1536628
Kuna mtu bado hujamsamehe na kumsahau katika maisha yako na bahati mbaya kila unayempata hamfikii yule ambaye hujamsahau hata nusu, tumia akili achana na hisia
 
Saikolojia ya mtoa mada ni hii

1.upo kwenye jamii inayokandamiza wanawake..so hupend wanaume

2.umelelewa na singo mama ambae aliteswa sana na wanaume

3.ushawai tendwa

4.uwezekano wa kuwa mtoto wa kambo ni mkubwa mno

5.mzazi wako m1 alikulisha sumu kuhusu ukatil wa wanaume so automatikal hupend wanaume

6.una bahat mbaya ya Kutokunwa vzur na wanaume uliokutana nao

7.uliolewa mapema snaa siajabu mfumo dume ukikufosi uolewe mapema

Huchomok humu......kama zote hiz sio sabab bas utakua una tatzo la kiafya ya akil...sjasema chiz .hapana
kweli hapa hachomoki,

miaka 24 bado huyu,,


ngoja anuse 27 kwanza
ikifika 30 jua huwa kali sanaaa,,



baada ya hapo inakuja ile kauli ""Liwalo na Liwe""
 
Jua tu una utoto mwingi ndio maana unabehave namna hiyo.

Sasa swala ni moja.......hapo inshu naiona kwako ni kwamba wewe hofu yako si katika wewe kupenda bali unahofia kuwa je inawezekana unaye mpenda akakupenda, yaani unaogopa na unahofu ya kutokupendwa na unaempenda so reaction yako ni kumuacha sababu unatazama vitu negative sana kumuhusu...
 
Nikubaliana na Mdau aliesema una emotional numbness, experience ya nyuma inakuumiza bado..hapo unahitaji mshauri..but also..kiroho huenda umajini mahaba..hawa madude waharibu sana mahusiano..unaweza hata jikuta unakuwa na roho mbaya kwa mwenzio bila sababu..kwa hiyo kama unahisi unae..kafanye maombi ufunguliwe!
 
1.kama upo arusha nenda kwenye maombi radio safina
2.Fuga mbwa
 
Back
Top Bottom