Beeb
JF-Expert Member
- Aug 18, 2018
- 29,389
- 59,150
Aisee..Ndiyo.
Ila haijashamiri. Wakati nafanya field ofisi ya Kata niliiona hii ishu
Natamani kuishuhudia hiyo open relationship
Aisee..Ndiyo.
Ila haijashamiri. Wakati nafanya field ofisi ya Kata niliiona hii ishu
Mi nahisi ukitendwa unakuwa hivo banaYeah..ni mabaya mno
Ni maombi tu,kuna wachungaji wanaombea na pia kuacha kushi maisha machafu kwani huo kwao ndio mlango...Mmmh mbona hataree
Kwahiyo mtu ufanyeje sasa kujinasua?
Ni jambo la kawaida. Ridhika na hali yako. Yote heriHabari zenu,
Nina matatizo ya kutopenda na hata nikipenda mwanaume napenda kwa siku 2 tu baada ya hapo namwambia tuachane sikupendi na kweli moyoni nahisi hasira, chuki juu yake na kumuona havutii. Nimechoshwa na hii hali kuna mwenye kujua tiba maana natamani kupenda, natamani kutulia na Mwanaume mmoja coz I'm faithful
Niliwahi kuolewa but nimejitoa kwenye ndoa ndani ya muda mfupi sababu ni hizihizi simpendi tena na sina hisia nae. Hii hali siipendi na mimi ndiyo bado nna miaka 24.
View attachment 1536628
Wewe endelea kuhisi ivyo ila majini mahaba yapoMi nahisi ukitendwa unakuwa hivo bana
Kuombewa? Hivi mtu huwezi kujiombea ukafanikisha?Ni maombi tu,kuna wachungaji wanaombea na pia kuacha kushi maisha machafu kwani huo kwao ndio mlango...
Basi yatakuwa yamewaingilia wadada wengi mwehWewe endelea kuhisi ivyo ila majini mahaba yapo
Hilo lawezekana pia dear..ingawa Sidhani piaBasi yatakuwa yamewaingilia wadada wengi mweh
Kuiexperience au kuwaona wanaoishi hivyo?Aisee..
Natamani kuishuhudia hiyo open relationship
Inwezekana,ila inabidi uwe vizuri katika Imani maana unapambana na roho wachafu,hivyo kiroho inatakiwa uwe na nguvu za ziada kuyashinda...Kuombewa? Hivi mtu huwezi kujiombea ukafanikisha?
Kuwaona wanaoishi ivyo...Kuiexperience au kuwaona wanaoishi hivyo?
Kina nani hao🤣🤣🤣Shukuru Mungu, kuna wenzio wanakufa kisa mapenzi
Hii ndio tatizo haswa! Afuate taratibu tu atapona baada ya kutolewa huyo mdudu!Una jini mahaba ukiskia jini mahaba ndio uyo ambae uck anakuingilia kimwili nandie unampenda pia anakufanya usimpende mwanaume mwengine zaidi yake
Open relationship ipoje?
Kumbee!!Open relationship ni ukahaba ama umalaya katika lugha nyoofu!
Ukiwa katika open relationship unaruhsiwa kufany multiple dating(entaglements)...Hamna mtu timamu atakubali hili! Labda uwe single kisha upokee kila ombi.
Doh!!
Kibongo bongo ipo hiyo?