Extrovert
JF-Expert Member
- Feb 29, 2016
- 72,429
- 191,699
YapKumbee!!
YapKumbee!!
Una uhakika, au ndio unatukata umeme mabaharia? 🤣🤣🤣Nilifanikiwa kumpata nimpendae naye ananipenda kufaa
Hiyo ndo ilikuwa pona yangu
So namuelewa mleta uzi
Sasa mbona wanifokea😔Unaulizia vumbi stoo?
Hii ndio aina ya mahusiano mengi ya wabongo wawe singles au wanandoa ila wana michepuko nje japo officially wanajifanyaga wako katika closed relationships (serious/single patner).
Lazma utafte tiba, mie napendekeza dawa za kisuni...there are easy to use! Kuna kipindi nyumba ilikuwa haikaliki nikaanza kutumia ndani ya mda mchache mambo yakatulia kabisa.Mmmh mbona hataree
Kwahiyo mtu ufanyeje sasa kujinasua?
Usinune bas mtoto mzur mzuri..come lick some ice cream vanilla to ease up!Sasa mbona wanifokea😔
Nimeelewa..sikujuaga hilo.. ahsante
😂😂😂😂Lazma utafte tiba, mie napendekeza dawa za kisuni...there are easy to use! Kuna kipindi nyumba ilikuwa haikaliki nikaanza kutumia ndani ya mda mchache mambo yakatulia kabisa.
Maisha machafu ndio yakoje?Ni maombi tu,kuna wachungaji wanaombea na pia kuacha kushi maisha machafu kwani huo kwao ndio mlango...
Ndio huyo huyoKatunzi wa hapo mtoni karibu na relini?
Mimi hapa nilishakufa mara nyingi tu [emoji1787][emoji1787][emoji1787]Kina nani hao[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Hahahah kumbe ndio maana muoga namna hioMimi hapa nilishakufa mara nyingi tu [emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Tiba hapo ni kumpenda tu hakuna namnaHabari zenu,
Nina matatizo ya kutopenda na hata nikipenda mwanaume napenda kwa siku 2 tu baada ya hapo namwambia tuachane sikupendi na kweli moyoni nahisi hasira, chuki juu yake na kumuona havutii. Nimechoshwa na hii hali kuna mwenye kujua tiba maana natamani kupenda, natamani kutulia na Mwanaume mmoja coz I'm faithful
Niliwahi kuolewa but nimejitoa kwenye ndoa ndani ya muda mfupi sababu ni hizihizi simpendi tena na sina hisia nae. Hii hali siipendi na mimi ndiyo bado nna miaka 24.
View attachment 1536628
Rudi shule maana bado wewe ni mtoto achana na MapenziHabari zenu,
Nina matatizo ya kutopenda na hata nikipenda mwanaume napenda kwa siku 2 tu baada ya hapo namwambia tuachane sikupendi na kweli moyoni nahisi hasira, chuki juu yake na kumuona havutii. Nimechoshwa na hii hali kuna mwenye kujua tiba maana natamani kupenda, natamani kutulia na Mwanaume mmoja coz I'm faithful
Niliwahi kuolewa but nimejitoa kwenye ndoa ndani ya muda mfupi sababu ni hizihizi simpendi tena na sina hisia nae. Hii hali siipendi na mimi ndiyo bado nna miaka 24.
View attachment 1536628
[emoji16][emoji16] mimi sio muoga kabisaHahahah kumbe ndio maana muoga namna hio
Eti eeh,,, tukutane kule basi[emoji16][emoji16] mimi sio muoga kabisa
Wewe nakuogopaEti eeh,,, tukutane kule basi
Wacha weeOpen relationship ni ukahaba ama umalaya katika lugha nyoofu!
Ukiwa katika open relationship unaruhsiwa kufany multiple dating(entaglements)...Hamna mtu timamu atakubali hili! Labda uwe single kisha upokee kila ombi.
Walahi sikung'ati 🤣🤣🤣Wewe nakuogopa
Jirani!unamaanisha atangaze mapendo na jini??😅😅
[emoji1787][emoji1787][emoji1787] I don't trust youWalahi sikung'ati [emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Amen..Hallelujah [emoji3]
Mbona umefurahi hivyo