Msaada: Simu yangu nikiwasha inaandika Tecno na kuzima

GODZILLA

GODZILLA

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2014
Messages
2,434
Points
2,000
GODZILLA

GODZILLA

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2014
2,434 2,000
Wanakuja Matajiri wa JF wenye simu za IPhone, Samsung, HTC, Apple za bei hatari machoni pa Watu lakini kiuhalisia ni walalahoi tu wa mlo mmoja kwa siku bali ulimbukeni tu wa maonesho ndiyo unawazuzua.
Unaweza kukuta yuko geto anashindia uji asubuhi mpaka jioni!
 
I

Iringakwanza

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2018
Messages
333
Points
500
I

Iringakwanza

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2018
333 500
Tafuta tu simu nyingine tecno sio simu hapo hata ukiflash baada ya siku kadhaa tatizo litajirudi tatizo hilo linatokanana kutumia simu ikiwa kwenye chaji muda mrefu au kuinstall kila app nunua ata samsung ni ngumu sana
 
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,738
Points
2,000
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,738 2,000
Nina hii simu ikikaa muda mrefu bila chaji, nikiiweka kwenye chaji Inakuwa inajiwasha na kuzima, nikiona hivyo naitoa inakaa hata masaa 6 nikija kuweka tena inapokea chaji vizuri na inakuwa sawa.

Huwa niko makini sana isiishiwe chaji.
 
zakayohabeli

zakayohabeli

Member
Joined
Aug 14, 2019
Messages
7
Points
45
zakayohabeli

zakayohabeli

Member
Joined Aug 14, 2019
7 45
Hio Simu ni huawei au??
Nina hii simu ikikaa muda mrefu bila chaji, nikiiweka kwenye chaji Inakuwa inajiwasha na kuzima, nikiona hivyo naitoa inakaa hata masaa 6 nikija kuweka tena inapokea chaji vizuri na inakuwa sawa.

Huwa niko makini sana isiishiwe chaji.
 
Tony-stark

Tony-stark

Senior Member
Joined
Jul 20, 2019
Messages
189
Points
225
Tony-stark

Tony-stark

Senior Member
Joined Jul 20, 2019
189 225
Nimesahau kidogo jaribu kubonyeza button ya power na button ya volume up kwa pamoja usiachie mpaka dakika 3
Volume up ikishindikana jaribu volume down.
 

Forum statistics

Threads 1,324,981
Members 508,911
Posts 32,179,426
Top