Msaada: Simu yangu nikiwasha inaandika Tecno na kuzima

zombieboy

zombieboy

Member
Joined
Jul 1, 2019
Messages
60
Points
125
zombieboy

zombieboy

Member
Joined Jul 1, 2019
60 125
habari wanajamiiforums ,nna simu tecno w4 nikiiwasha inaandka tecno af inazma ukiwasha tena bado inakua ivo ivo,nmejarbu kuifanyia hard reset ila bado n vile vile
 
ashomile

ashomile

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2017
Messages
1,711
Points
2,000
ashomile

ashomile

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2017
1,711 2,000
Pole sana yaweza kuwa shida ni betri au firmwarenau saketi , hivyo kama ni firmware peleka kwa fundi aflash na kama ni betri nenda kwa fundi , na kama ni saketi badili saketi si chini ya elfu 60K
 
interlacustrineregion

interlacustrineregion

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2019
Messages
293
Points
250
interlacustrineregion

interlacustrineregion

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2019
293 250
Wanakuja Matajiri wa JF wenye simu za IPhone, Samsung, HTC, Apple za bei hatari machoni pa Watu lakini kiuhalisia ni walalahoi tu wa mlo mmoja kwa siku bali ulimbukeni tu wa maonesho ndiyo unawazuzua.
 

Forum statistics

Threads 1,324,981
Members 508,911
Posts 32,179,426
Top