Msaada:simu yangu inashindwa kudownload game ya REAL FOOTBALL 2011

Msaada:simu yangu inashindwa kudownload game ya REAL FOOTBALL 2011

KWETU PAZURI

Senior Member
Joined
Oct 14, 2011
Posts
157
Reaction score
26
Wadau, me natumia simu ya Nokia 2730 classic, napenda sana game ya REAL FOOTBALL, mwaka 201
0 nilidownload hii game version ya 2009 ikakubali na nikawa nacheza kama kawaida, mwaka 2010 huo huo nikadownload version ya 2010 ikakubali,.sasa nikitaka kudownload hii game version ya 2011 inadownload inafika sehem inasema "file too large to be saved" wkt kabla sijadownload inaonesha size ni ya kawaida tu, naombeni msaada
nikadownload hii game version ya 2010
 
click link hio apo chini kudownload hilo game kwa simu yako

real football 2011

Kwa faida tu lipo pia real football 2012 link yake nayo hio apo chini

real football 2012

Source ni website ya kirusi bonyeza [Скачать] kudownload
 
Back
Top Bottom