yello masai
JF-Expert Member
- Jan 8, 2016
- 3,920
- 4,177
- Thread starter
- #41
km vp soma model tafta latest SOFT ya hyo model yko flash
asante mkuu japo mimi ni layman kwenye mambo haya, kuflash sijui kabisa. itabidi fundi ahusike labda
km vp soma model tafta latest SOFT ya hyo model yko flash
Mimi ina heat. Na iki heat tu aisee ni kujirestat na haiwaki inaishia katika Logo tu....
ingia google search device yako official rom yake tafta jinsi ya kuflash wanakupa kila kitu maelezo na uelewa wako mkuuasante mkuu japo mimi ni layman kwenye mambo haya, kuflash sijui kabisa. itabidi fundi ahusike labda
au nenda youtube pia katafte wanavoflash si lazima fundiasante mkuu japo mimi ni layman kwenye mambo haya, kuflash sijui kabisa. itabidi fundi ahusike labda
Mkuu tatizo limekwisha kwa kubadili kibati cha kuekea laini. Asante sanaau nenda youtube pia katafte wanavoflash si lazima fundi
poaMkuu tatizo limekwisha kwa kubadili kibati cha kuekea laini. Asante sana