Msaada: Sijalipwa mshahara tangu mwaka 2017 hadi sasa

Msaada: Sijalipwa mshahara tangu mwaka 2017 hadi sasa

Labda tufanye hii story ya malipo siyo yako

Sasa kamwambie uyo mhusika kuna kitu atakuwa anakificha kukwambia ukweli

Afike ofisi za serikali kwa msaada zaidi

Yani muajiri akusaidie malipo ya ziada kwa miaka mitano alafu hakuna shida yoyote na vyeti vipo clear wala havina tatizo lolote.
 
Labda tufanye hii story ya malipo siyo yako

Sasa kamwambie uyo mhusika kuna kitu atakuwa anakificha kukwambia ukweli

Afike ofisi za serikali kwa msaada zaidi

Yani muajiri akusaidie malipo ya ziada kwa miaka mitano alafu hakuna shida yoyote na vyeti vipo clear wala havina tatizo lolote.
Ni yangu.
 
Hamna ninachoficha mshahara wangu ulisimamishwa ghafla tu ,mimi nikawa naenda bank sikuti chochote kile baada ya kufatilia nikaambiwa shida ni jina langu linafanana na mtu mwingine sikuambiwa kingine zaidi ya ayo ninayoyaeleza hapa
Basi waombe wakuambie huyo Mtu unaefanana nae jina Yuko wapi na Kama mnaweza kutana na huyo Mtu umuulize je yeye anapokea mshahara,au na yeye Kama wwe kapigwa pini!?
 
Mtoa mada inaonekana una kila dalili za 'ubabaishaji' nakutakia kila la kheri
Sio kweli,lakini Asante kwa kupitia thread yangu kwa atakaeguswa atanitafuta nitampa full details shida ni kwamba mnataka nijieleze hapa in deep kitu ambacho hakiko sawa ili ni dokezo nikimpata muhusika nitampa info kamili siwezi kujieleza eleza hapa kila kitu nitakuwa naikosea ofisi na mimi mwenyewe pia.maana nitakuwa sijaheshimu ofisi hii, ndo mana zikawekwa ofisi maalumu.
 
Humu ndio secta ya afya acha bangi nenda wizara ya wafanyakazi ukiwa unabarua yako inayojielezea kuwa hujawahi pokea mshahara na pay slips ya mwisho kupokea mshahara
 
Sio kweli,lakini Asante kwa kupitia thread yangu kwa atakaeguswa atanitafuta nitampa full details shida ni kwamba mnataka nijieleze hapa in deep kitu ambacho hakiko sawa ili ni dokezo nikimpata muhusika nitampa info kamili siwezi kujieleza eleza hapa kila kitu nitakuwa naikosea ofisi na mimi mwenyewe pia.maana nitakuwa sijaheshimu ofisi hii, ndo mana zikawekwa ofisi maalumu.
Kama ofisi za serikali unazijua nenda ukaombe wakusaidie kwa hapa jf huwez saidiwa pasipo kuweka mamb bayana otherwise watu watakupuuza kumbe kweli pengine una shida
 
Habari za jioni,

Jamani mimi nina shida na kiongozi yeyote kwenye sekta ya afya ili wanitatulie tatizo langu la kukosa mshahara tangu mwaka 2017 hadi leo hii 2023.

Nitatoa maelezo kamili kama nitatafutwa na wahusika wa sekta hii.

Asanteni sana.
Weka mawasiliano hapa usaidike
 
Nikitafutwa na wahusika nazani tutaelewana vizuri mana hapa kuongea ongea inakuwa sio sahihi sana.
Hii mentality yako ya kutaka wewe mwenye shida ndo utafutwe ndio imekula mshahara wako miaka yote hiyo

Any way, nadharia zipo 4 hapo

1. Unatudanganya
2. Ulifukuzwa/futwa kazi
3. Uliondolewa kwenye orodha ya watumishi
4. Umesimamishwa kazi

Yote hayo hayawezi kua siri kwako, unayajua vizuri kuanzia sababu, hatua ulizochukua, sababu za kutofanikiwa na wayforward.
 
Vyeti havina shida yeyote ile nilivipeleka.issue naona wanachelewa kunitatulia ili tatizo.
Wewe inabidi upate Mkubwa mmoja apige simu, WAKULUNGWA wanamata sometimes kuna sehemu walikua wananizungusha hivyo hivyo nikamtafuta Mkubwa mmoja nikamueleza ABC zangu ilipigwa simu moja tu baada ya hapo nikaambiwa nenda sasa hivi documents zako zipo tayari nilienda kweli nikakuta zipo tayari, tafuta MKUBWA huko juu km huna Mkubwa ni ngumu mfuate DM hata UMMY MWALIMU insta muelezee kisa chako toa na ushahidi uliojitosheleza sio unafanya ubabaishaji namaanisha uwe na uhakika na unachokisema la sivyo utapoteza haki yako
 
Sio kweli,lakini Asante kwa kupitia thread yangu kwa atakaeguswa atanitafuta nitampa full details shida ni kwamba mnataka nijieleze hapa in deep kitu ambacho hakiko sawa ili ni dokezo nikimpata muhusika nitampa info kamili siwezi kujieleza eleza hapa kila kitu nitakuwa naikosea ofisi na mimi mwenyewe pia.maana nitakuwa sijaheshimu ofisi hii, ndo mana zikawekwa ofisi maalumu.
Wewe ni nurse au Daktari au Mzee wa Mochwari au Mzee wa Maabara? Upo kitengo gani hapo hospital kwenu?
 
😆Huu uzi umenichekesha sana..yani wahuni wamefukua makaburi mpk kuhakikisha wamezima huu uzi kama mshumaa😂 mapema sana
 
Back
Top Bottom