Msaada: Sijalipwa mshahara tangu mwaka 2017 hadi sasa

Msaada: Sijalipwa mshahara tangu mwaka 2017 hadi sasa

Majina kufanana siyo shida sana, maana kuna watu kibao tu wanaitwa Alli Hasan au kina Mohammed Abdalah, je no ya usajili wa ajira pia zimefanana!!??
Sijajua lakini kikubwa waligusia jina tu hayo mengine sikuambiwa
 
Hapo si ilitakiwa uende Baraza la Mitihani wathibitishe vyeti vyako na hiyo barua ndiyo itumike wakati wa kurejeshwa kwenye malipo....! Au Mimi ndo sielewi .....!
Vyeti havina shida yeyote ile nilivipeleka.issue naona wanachelewa kunitatulia ili tatizo.
 
Sema makosa yako usaidiwe ukijificha kwenye kichaka cha kuonewa huruma hutapata msaada. Ilikuaje ukasimamishiwa mshahara wako? Issue ya kufanana majina siyo sababu ya kusimamishiwa mshahara wapo watumishi wengi tu wanafanana majina na wanapata mshahara.
 
Sema makosa yako usaidiwe ukijificha kwenye kichaka cha kuonewa huruma hutapata msaada. Ilikuaje ukasimamishiwa mshahara wako? Issue ya kufanana majina siyo sababu ya kusimamishiwa mshahara wapo watumishi wengi tu wanafanana majina na wanapata mshahara.
Hamna ninachoficha mshahara wangu ulisimamishwa ghafla tu ,mimi nikawa naenda bank sikuti chochote kile baada ya kufatilia nikaambiwa shida ni jina langu linafanana na mtu mwingine sikuambiwa kingine zaidi ya ayo ninayoyaeleza hapa
 
Yaani usaidiwe tu na strangers bila tatizo lako kujulikana..??
Una utani wewe. Kama rahisi hivyo si utafute watu in real life wakusaidie.
 
Hamna ninachoficha mshahara wangu ulisimamishwa ghafla tu ,mimi nikawa naenda bank sikuti chochote kile baada ya kufatilia nikaambiwa shida ni jina langu linafanana na mtu mwingine sikuambiwa kingine zaidi ya ayo ninayoyaeleza hapa
Ila mkuu wewe unaonekana ni mzembe kupitiliza toka kipndi cha magufuli upo tu wala haujafuatilia!!!!
 
Ila mkuu wewe unaonekana ni mzembe kupitiliza toka kipndi cha magufuli upo tu wala haujafuatilia!!!!
Hapo si ilitakiwa uende Baraza la Mitihani wathibitishe vyeti vyako na hiyo barua ndiyo itumike wakati wa kurejeshwa kwenye malipo....! Au Mimi ndo sielewi .....!
Vyeti havina shida yeyote ile nilivipeleka.issue naona wanachelewa kunitatulia ili tatizo.
Nilienda shule that's why nasema nikimpata muhusika atanielewa sipendi kuongea kila kitu hapa inakuwa sio kweli kwasababu ili swala liko kiofisi sana.
 
Huyo unakuta kasimama na kazi ndo maana swala lake halitatuliwi. Huwezi kukaa muda mrefu hivyo hauna mshahara.
Nipo kazini nalipwa na muajili lakini mshahara wangu wa selikarini umesimamishwa. Na mwajili ananisaidia tu baada ya kuona mshahara umesimamishwa.
 
Vyeti havina shida yeyote ile nilivipeleka.issue naona wanachelewa kunitatulia ili tatizo.
Nilienda shule that's why nasema nikimpata muhusika atanielewa sipendi kuongea kila kitu hapa inakuwa sio kweli kwasababu ili swala liko kiofisi sana.
Vyeti ulipeleka wapi...!
 
November tu hapa mwaka jana umepost uzi ukiwa unatafuta sehemu ya kujitolea (internship)

Leo hii tayari upo kwenye ajira na miaka mitano imeshapita bila malipo.
Screenshot_20230802-173736.jpg
 
Vyeti ulipeleka wapi...!
Dar nilienda before ofisi hazijaamishiwa Dodoma nilienda mwaka ule ule nikaambiwa tayari unaingia lakini ukawa hauingii nimekaa kaa nikaenda Dodoma lakini naona still swala halitatuliwi kwa haraka.
 
November tu hapa mwaka jana umepost uzi ukiwa unatafuta sehemu ya kujitolea (internship)

Leo hii tayari upo kwenye ajira na miaka mitano imeshapita bila malipo.View attachment 2706401
Dah achana na izi habari tujadili ili kwanza vingine tunapostigi on behalf jamani tusichimbue vitu kuzuia watu wasisaidie wamwone mtu mbabaishaji
 
Dar nilienda before ofisi hazijaamishiwa Dodoma nilienda mwaka ule ule nikaambiwa tayari unaingia lakini ukawa hauingii nimekaa kaa nikaenda Dodoma lakini naona still swala halitatuliwi kwa haraka.
Dar ulienda necta, Utumishi au kwa mwajiri....!
 
Back
Top Bottom