cold water
JF-Expert Member
- Oct 6, 2021
- 325
- 1,130
Habari za jioni,
Jamani mimi nina shida na kiongozi yeyote kwenye sekta ya afya ili wanitatulie tatizo langu la kukosa mshahara tangu mwaka 2017 hadi leo hii 2023.
Nitatoa maelezo kamili kama nitatafutwa na wahusika wa sekta hii.
Asanteni sana.
Jamani mimi nina shida na kiongozi yeyote kwenye sekta ya afya ili wanitatulie tatizo langu la kukosa mshahara tangu mwaka 2017 hadi leo hii 2023.
Nitatoa maelezo kamili kama nitatafutwa na wahusika wa sekta hii.
Asanteni sana.