Msaada: Salary slip ya 1995 inahitajika kufatilia mafao

Msaada: Salary slip ya 1995 inahitajika kufatilia mafao

IlangiKwetu

Member
Joined
Oct 9, 2014
Posts
85
Reaction score
33
Heshima mbele wadau,

Naombeni msaada katika hili.

Nina Shangazi yangu amestaafu kazi ya ualimu mwaka January 2010 katika Manispaa ya Ilala, Mpaka sasa anafuatilia mafao yake,

Hatua tuliyofikia mpaka sasa ni kwamba.

Tume ya utumishi wa walimu (TSD) pale Ubungo Plaza wameitaji SALARY SLIP ya Januari na February 1995. Ambayo kwa hali ya kawaida ni ngumu kuwa nayo kutokana na mazingira tunayoishi ni ya kuhamahama na hatuna desturi ya kutunza kumbukumbu,

Tumekwenda Hazina Dar es Salaam wamesema ni ngumu kuipata labda kwa aliyekuwa mwajiri wake wa wakati huo (1995) yaani katibu mkuu wa wizara ya elimu. Tumefanikiwa kufika tumepewa jibu hilohilo kuwa ni Salary slip ya nyuma sana hazimo kwenye mfumo wa komputa.

Naomba ushauri wadau katika hili maake toka Shangazi kastaafu mwa 2010 Januari ni muda sasa.

Tunazipataje hizo salary slip au njia gani mbadala wa kuzipata hizo

Aksante sana.
 
kama mstaafu anasumbuliwa hivi ndo nazidi kuamini kuwa kweli mabadiliko yanahitajika hapa Tz lasivyo tutasumbuka sana.
 
Huo ni zaidi ya unyanyasaji, alafu utakuta bado kuna mijitu ina support lumumba.
 
Heshima mbele wadau,

Naombeni msaada katika hili.

Nina Shangazi yangu amestaafu kazi ya ualimu mwaka January 2010 katika Manispaa ya Ilala, Mpaka sasa anafuatilia mafao yake,

Hatua tuliyofikia mpaka sasa ni kwamba.

Tume ya utumishi wa walimu (TSD) pale Ubungo Plaza wameitaji SALARY SLIP ya Januari na February 1995. Ambayo kwa hali ya kawaida ni ngumu kuwa nayo kutokana na mazingira tunayoishi ni ya kuhamahama na hatuna desturi ya kutunza kumbukumbu,

Tumekwenda Hazina Dar es Salaam wamesema ni ngumu kuipata labda kwa aliyekuwa mwajiri wake wa wakati huo (1995) yaani katibu mkuu wa wizara ya elimu. Tumefanikiwa kufika tumepewa jibu hilohilo kuwa ni Salary slip ya nyuma sana hazimo kwenye mfumo wa komputa.

Naomba ushauri wadau katika hili maake toka Shangazi kastaafu mwa 2010 Januari ni muda sasa.

Tunazipataje hizo salary slip au njia gani mbadala wa kuzipata hizo

Aksante sana.

Hii ndo CCM wanataka muwape mlungula.
 
Hizo Salary slips zinahitajika ili iweje?
Je kama kote mlikoenda hawawezi kuwasaidia, hao wanaotoa mafao nao wana jibu gani?!
Ninachoona hapa serikali na taasisi zinazotoa mafao ni mule mule hivyo haina haja ya kumtesa mwalimu mstaafu kisa hizo salary slips 2!

Hii serikali inaonaGa raha sana kukata sehemu ya mshahara kila mwezi kwa ajili ya mafao ya uzee, kisha ikifika wakati wa kulipwa hayo mafao zinaanza danadana kama hizo! Inakera sana kwa kweli!
 
anazinagua uyo mbona watu wanastafu wanakula chao mapema tatizo lipo kwa halmashauri aliyokua anafanyia kazi taarifa zake zingine watakua awajapeleka ao mana watu wanahila sana aisee.
 
Dhambi sana hii.Bado kuna mijitu inataka tuirudishe madarakani serikali iliyopo duuuu.HAPANA AISEE,MUNGU anipe uzima nifike salama tarehe Octoba 25.
 
Back
Top Bottom