Msaada please...Ninampenda dada yangu(Mtoto wa mama yangu mdogo)

Msaada please...Ninampenda dada yangu(Mtoto wa mama yangu mdogo)

Wakuu...Naombeni msaada wenu
wa mawazo...
Nimetokea kumpenda sana mtoto wa mama yangu mdogo na nafikiri labda
MUNGU akipenda,nafikiria kumuoa huko baadae..Ila bado sijamwambia kuhusu
hisia zangu juu yake.

Sasa je,Itakuwa sawa kama tukiamua kuoana? Hasa ukizingatia kuwa sisi
ni ndugu
..Je imekaaje hili katika tamaduni zetu za kitanzania?
Naomba msaada wakuu

jibu unalo, sema tu hutaki kulikubali..
 
ushauri ni kile tunachoomba ilhali tunacho ila tunapretend hatukioni...
Jibu unalo mkuu.
 
du wewe nyapu zote hizo huzioni mpaka ya ndugu zako, kweli wewe una hisia kali aisee, yani laana hiyo.
 
Huyo pepo ashindwe na alegee! huwezi oa ndugu yako, sa huyo mm yako mdogo ndo utamwita mm mkwe au?
 
Wakuu...Naombeni msaada wenu wa mawazo...
Nimetokea kumpenda sana mtoto wa mama yangu mdogo na nafikiri labda MUNGU akipenda,nafikiria kumuoa huko baadae..Ila bado sijamwambia kuhusu hisia zangu juu yake.

Sasa je,Itakuwa sawa kama tukiamua kuoana? Hasa ukizingatia kuwa sisi ni ndugu..Je imekaaje hili katika tamaduni zetu za kitanzania?
Naomba msaada wakuu


Wewe Tuvako mkristo gani unatamani hata ndugu yako? Hakuna mapenzi hapo ila unaongozwa na tamaa. Halafu unaaibisha hilo jina la mchungaji wangu Tuvako kwa mambo yako ya aibu.
 
Last edited by a moderator:
hebu acheni ushamba watu wa bara la giza!!....there's nothing called mamdogo or bamdogo!!...any relative of yo parent is aunt or uncle to you and there4 their children ar yo binamuz!...and u know what happens when you have binamuz!!...
 
Shemeji vipi unamtamani mke wangu..:shock::shock:?? Dada ako nakaa naye fleshy tu ..Tulia uitwe mjomba..
 
hebu acheni ushamba watu wa bara la giza!!....there's nothing called mamdogo or bamdogo!!...any relative of yo parent is aunt or uncle to you and there4 their children ar yo binamuz!...and u know what happens when you have binamuz!!...

Acha kuaminishaWenzako Ujinga
 
Back
Top Bottom