MSAADA: Nyimbo za Patrick Balisidya | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MSAADA: Nyimbo za Patrick Balisidya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwenda_Pole, Jun 1, 2011.

  1. Mwenda_Pole

    Mwenda_Pole JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2011
    Joined: Jul 5, 2008
    Messages: 257
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Heshima mbele wanajamii
    Ningependa kusikiliza nyimbo za Patrick Balisidya so naomba kama kuna mtu anafaham link yeyote
    au online source napoweza kusikiliza za nyimbo za huyu bwana atuwekee hapa. Bila shaka naamini tunaomkubali huyu jamaa tupo wengi. Natanguliza shukrani
     
  2. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Jaribu hii, kuoana ni jambo la sifa.
     

    Attached Files:

  3. jiwe la maji

    jiwe la maji JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2014
    Joined: May 17, 2014
    Messages: 575
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    jamani hii link ya ku download huu wimbo kuoa ni jambo la faida mbona nikidownload inakatika njiani?
     
  4. Mauza uza

    Mauza uza JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2014
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,920
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280
    Utakua na mchina wewe.. Mbona haina kwere?
     
  5. NullPointer

    NullPointer JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2014
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 3,484
    Likes Received: 652
    Trophy Points: 280
    kama mnamkubali kwa nini usinunua album yakeoriginal umpatie hela kwa kazi ngumu anayoifanya ya kukuridhisha wewe?
     
  6. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2014
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,254
    Likes Received: 519
    Trophy Points: 280
    Alishafariki miaka mingi tu RIP Patrick Balisidya
     
  7. Msingida

    Msingida JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2014
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 3,294
    Likes Received: 373
    Trophy Points: 180
    Kuna wimbo wake unamwongelea "Viki" sijui unaitwaje na ninaupateje,msaada kwa mwenye kuweza kunisaidia.
    RIP Balisidya
     
Loading...