MSAADA: Nyimbo za Patrick Balisidya

MSAADA: Nyimbo za Patrick Balisidya

Mwenda_Pole

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2008
Posts
281
Reaction score
68
Heshima mbele wanajamii
Ningependa kusikiliza nyimbo za Patrick Balisidya so naomba kama kuna mtu anafaham link yeyote
au online source napoweza kusikiliza za nyimbo za huyu bwana atuwekee hapa. Bila shaka naamini tunaomkubali huyu jamaa tupo wengi. Natanguliza shukrani
 
Heshima mbele wanajamii
Ningependa kusikiliza nyimbo za Patrick Balisidya so naomba kama kuna mtu anafaham link yeyote
au online source napoweza kusikiliza za nyimbo za huyu bwana atuwekee hapa. Bila shaka naamini tunaomkubali huyu jamaa tupo wengi. Natanguliza shukrani

Jaribu hii, kuoana ni jambo la sifa.
 

Attachments

jamani hii link ya ku download huu wimbo kuoa ni jambo la faida mbona nikidownload inakatika njiani?
 
kama mnamkubali kwa nini usinunua album yakeoriginal umpatie hela kwa kazi ngumu anayoifanya ya kukuridhisha wewe?
 
Kuna wimbo wake unamwongelea "Viki" sijui unaitwaje na ninaupateje,msaada kwa mwenye kuweza kunisaidia.
RIP Balisidya
 
Back
Top Bottom