Msaada: Nimeibiwa usiku wa kuamkia leo

Msaada: Nimeibiwa usiku wa kuamkia leo

Pole sana kiongozi , hiinisehemu tu yamaisha yahapa duniani wala usiwaze sana kwamaana kila kitu kinacho tokea kwa mtu aaminie huwa kina sababu.nimungu ndio hupanga kila kinacho tokea kwa amuaminiye.usikonde , usi wazesana , usione dunia ime kuelemea , tambua kama huku upoteza utoto wako usinge uona ukubwa wako.kama usinge poteza ujinga wako usinge uona ujanja wako.
 
wacha uibewe huna adabu na heshima ya kumiliki flat screen yani unamiliki flat screen sumsung galax, unaishi kigogo? we umejipereka, huspo kuwa makini watakuibia mpka mkeo. hama haraka sana
Sio kigogo mkuu.. ni kigoma
 
wacha uibewe huna adabu na heshima ya kumiliki flat screen yani unamiliki flat screen sumsung galax, unaishi kigogo? we umejipereka, huspo kuwa makini watakuibia mpka mkeo. hama haraka sana
Ulikuwa una haraka na wewe uonekane umepost?Soma vizuri ndio ukoment.Mtu ameandika Kigoma we unasema Kigogo.Acha papara!
 
Mbavu zangu aise, haaaaaaaaaa.siitakuwa noma hiyo aise
Bila kufanya mambo yetu ya jadi wezi awawezi kukoma hata kidogo ukimpeleka police kesi zinachua muda mrefu hila kwa babu ni dk 45 kitu ewani kuna Jirani yangu watoto wa mjini walikula vitu kwenye ist yake akutaka kesi na mtu kataganza Ndani ya wiki moja vifaa virudishwe jamaa wakakaza jamaa kadondoka kibondo sasa jamaa wanatembea wanajikuna mwili mzima awana raha hata kidogo huku wakijitangaza kila sehemu kuwa tuliiba vitu kwenye Gari ya mtu wa Kigoma
 
Bila kufanya mambo yetu ya jadi wezi awawezi kukoma hata kidogo ukimpeleka police kesi zinachua muda mrefu hila kwa babu ni dk 45 kitu ewani kuna Jirani yangu watoto wa mjini walikula vitu kwenye ist yake akutaka kesi na mtu kataganza Ndani ya wiki moja vifaa virudishwe jamaa wakakaza jamaa kadondoka kibondo sasa jamaa wanatembea wanajikuna mwili mzima awana raha hata kidogo huku wakijitangaza kila sehemu kuwa tuliiba vitu kwenye Gari ya mtu wa Kigoma
Sio kwamba ninabisha,ila kwa kibondo hakuna mganga mwenye uwezo huo mi nilizaliwa hapo kibondo nawajua wote,
 
Sio kwamba ninabisha,ila kwa kibondo hakuna mganga mwenye uwezo huo mi nilizaliwa hapo kibondo nawajua wote,
Kweli unaweze kuwa umezaliwa hila uwezi kujua hayo mambo kama ujishugulishi nayo hila kwa mujibu wa Jirani yangu kasema alikwenda kibondo mabamba kwa babu yake ntamtafuta hili anipe full story
 
Kweli unaweze kuwa umezaliwa hila uwezi kujua hayo mambo kama ujishugulishi nayo hila kwa mujibu wa Jirani yangu kasema alikwenda kibondo mabamba kwa babu yake ntamtafuta hili anipe full story
Mwambie mi nimezaliwa Nyaruyoba,nikasomea kasanda.naomba ukimpata unipe namba yake km VP na Mimi niende Ku check afya, kwa sasa naishi Arusha
 
wacha uibewe huna adabu na heshima ya kumiliki flat screen yani unamiliki flat screen sumsung galax, unaishi kigogo? we umejipereka, huspo kuwa makini watakuibia mpka mkeo. hama haraka sana

Umesoma kwa kukimbia sana, ameandika eneo alikoibiwa ni Kigoma siyo Kigogo.
 
Sio kwamba ninabisha,ila kwa kibondo hakuna mganga mwenye uwezo huo mi nilizaliwa hapo kibondo nawajua wote,
Mwizi unajihami ili jamaa asikuendee kwa babu! Kibondo wapo sana, unamjua Mzee Mpambije wewe? Labda sema amehama lakini siyo kwamba Kibondo mababu hawapo!
 
Mwizi unajihami ili jamaa asikuendee kwa babu! Kibondo wapo sana, unamjua Mzee Mpambije wewe? Labda sema amehama lakini siyo kwamba Kibondo mababu hawapo!
Sawa bwana,nilitoka miaka mingi, Fanya kama nilivyo kuomba
 
wacha uibewe huna adabu na heshima ya kumiliki flat screen yani unamiliki flat screen sumsung galax, unaishi kigogo? we umejipereka, huspo kuwa makini watakuibia mpka mkeo. hama haraka sana
Umesoma bandiko au umekurupuka tu kuchangia?
 
Wa kusoma, uko kigoma sehemu gani. Nataka kujua ili niamue namna sahihi ya kukusaidia
Na hili nilitaka kumuuliza.
Maana Wizi wa kitoto Kigoma kama huo lazima siku ya pili watu uwakute mtaani wanaokota makopo.
Sema upo sehem ipi Nikuelekeze uende sehem ukapige chuma.Ila hakikisha kwamba Mali ulionunua hivyo vitu hujadhulumu,maana chuma kikirudi kinakulamba
wewe
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom