Msaada: Nimeibiwa usiku wa kuamkia leo

Msaada: Nimeibiwa usiku wa kuamkia leo

wacha uibewe huna adabu na heshima ya kumiliki flat screen yani unamiliki flat screen sumsung galax, unaishi kigogo? we umejipereka, huspo kuwa makini watakuibia mpka mkeo. hama haraka sana
Huku sasa ni kutafutiana ban kwa nguvu!
 
Ndugu zangu wana jukwaa kwa masikitiko makubwa nawataarifu ya kuwa usiku wa kuamkia leo wezi wamevunja mlango wa uani na kuingia ndani.

Wameniibia TV flat screen inchi 32 samsung, System ya mziki, deki na simu yangu aina ya Samsung galaxy s3 ya kikorea.

Naombeni ushirikiano wenu kwa atakayeona mtu anauza vitu hivyo.

Eneo wizi ulipotokea ni Kigoma.
Pole ndugu yangu wewe nawe umenifanana, hata kwangu niliibiwa tena kwenyewe mchana kweupe wakavunja grill za dirishani wakaingia ndani wakachukua flat screen 34" na lap top Toshiba na simu 2! Muda si mrefu nitawakamata nimegundua mbinu ya kufanya nitaleta mrejesho hapa! Mkuu kama wamechukua simu ngoja nije inbox kwako nikupe mbinu nisije nikaropoka hapa jizi likagundua! Sifi leo anaweza kuwa ni mmoja wa vibaka!
 
Umetaka tujue vifaa vyako ulivyonavyo. Tumeshajua. Ungehitaji msaada ungetoa maelezo zaidi mf specifications,alama fulani kama zipo n.k
Na kama ulihitaji sympathy hivyo vitu ni vidogo sana hata pole hauhitaji. Komaa chapaa kazi
Haya mawazo ya kizamani sana. Kua na tv 32" ni ishu kweli? Sidhani km uko sawa, punguza inferiority mkuu!
 
wacha uibewe huna adabu na heshima ya kumiliki flat screen yani unamiliki flat screen sumsung galax, unaishi kigogo? we umejipereka, huspo kuwa makini watakuibia mpka mkeo. hama haraka sana
Out of topic:
Ulianzaje kujiita 'hufi leo?' Hahahhaa
 
Ambaye hajawahi kuibiwa najua atabeza sana... Ila najua maumivu uliyonayo, pole sana!!
 
Sasa hivi kuna mashine za Aram zinauzwa,zinapatikana hata kaliakoo,ni mashine ndogo kama simu unaifunga kwenye nyumba yako pale mwizi anapoingilia,ikifika usiku unapoenda kulala unaweka ON,atakapoingia tu,itapiga kelele mpaka atakimbia mwenyewe kabla ya wewe kuamka
Bei yake ikoje? Vip ufanisi wake?
 
wacha uibewe huna adabu na heshima ya kumiliki flat screen yani unamiliki flat screen sumsung galax, unaishi kigogo? we umejipereka, huspo kuwa makini watakuibia mpka mkeo. hama haraka sana
Sifi Leo wala kesho weye umekurupuka bhana sio KIGOGO ni
KIGOMA muha huyo kakaribishwa Mujini
Mkuu pole sana tu Na huo wezi.
 
wacha uibewe huna adabu na heshima ya kumiliki flat screen yani unamiliki flat screen sumsung galax, unaishi kigogo? we umejipereka, huspo kuwa makini watakuibia mpka mkeo. hama haraka sana
mwizi utamjua tu
 
wacha uibewe huna adabu na heshima ya kumiliki flat screen yani unamiliki flat screen sumsung galax, unaishi kigogo? we umejipereka, huspo kuwa makini watakuibia mpka mkeo. hama haraka sana
Majibu mengine yanakeraaaa
 
hahahahaha
pole sana, bora hawajakudhuru wewe
 
previous comments ndio zimenichekesha SIO kuibiwa kwako
 
Nipo Kigoma mtaa wa Mlole kata ya mwanga kasikazini.

Nb: diwani wetu ni Baba Levo (nimechomekea tu)

POLE SANA MKUU. TOA TAARIFA POLISI ILI UPATE RB NI MUHIMU WAKATI BADO UNAENDELEA KUTAFUTA WABAYA WAKO. JITAHIDI WATAPATIKANA TU KWANI MWIZI MARA NYINGI HAWATOKI MBALI NA UNAPOISHI. LAZIMA KUNA MTU ANAYEKUFAHAMU VIZURI NA MAZINGIRA YA HOME KWAKO.

POLE SANA.


MIZAMBWA
INANIUMA SANA!!!
 
Hao wezi wasafirie mpk Tongwe,
Ukirudi utakuta vitu vyako ndani.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom