Msaada:- Ndoto hii inaninyima raha


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
44,025
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
44,025 2,000
Nimeota baba yangu mdogo aliye fariki mwaka jana ananiachia nyumba.
Nyumba ni kubwa sana na tupu.
pia kuna shimo kubwa mafano wa kaburi pembeni yake.
Hii ndoto imeniumiza sana kichwa, nimejaribu kutumia hekima za kiuanadamu nimeshindwa kupata majibu.
Naombeni msada ndugu zanguni kwani hata hapa kibaruani leo ufanisi wangu umeshuka mno
 
Kamkuki

Kamkuki

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
1,181
Points
1,250
Kamkuki

Kamkuki

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
1,181 1,250
Hiyo ndoto sio nzuri, ila funga na kuomba mkuu utayashinda
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
44,025
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
44,025 2,000
Duh.... piga magoti uombe, kemea roho ya mauti
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
44,025
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
44,025 2,000
naona kama ninachanganyikiwa, niende wapi nikafanyiwe maombi?
Nasikia kuna kitu kinaitwa deliveranceje ni wapi wanatoa huduma hii?
 
Iron Lady

Iron Lady

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2008
Messages
4,071
Points
1,250
Iron Lady

Iron Lady

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2008
4,071 1,250
inaonesha utapata pesa nyingi/au mali nyingi,ila shimo kubwa maana yake kuna jambo limejificha
 
Iron Lady

Iron Lady

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2008
Messages
4,071
Points
1,250
Iron Lady

Iron Lady

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2008
4,071 1,250
ukiwa peke yako umetulia anza kuchanganua mambo yalivyokuwa kama vile muda je ilikuwa usiku au mchana. namba, mfn watu wangapi walikuwapo, rangi zilizokuwapo katika ndoto yako kila kimoja kina maana katika ndoto.
 
Iron Lady

Iron Lady

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2008
Messages
4,071
Points
1,250
Iron Lady

Iron Lady

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2008
4,071 1,250
ukishindwa sana muombe roho wa mungu akurahisishie maana aliyokusudiwa kuwasiliana na wewe kupitia ndoto.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
44,025
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
44,025 2,000
ukiwa peke yako umetulia anza kuchanganua mambo yalivyokuwa kama vile muda je ilikuwa usiku au mchana. namba, mfn watu wangapi walikuwapo, rangi zilizokuwapo katika ndoto yako kila kimoja kina maana katika ndoto.
jumla kulikuwa watu wanne, mimi, mjomba wangu (anaishi), baba yangu mdogo (amefariki), na mwanamke mmoja ambaye ni mwanamke wa baba mdogo (sijawahi kumuona, nilimuona humo ndotoni)
Pia kwenye kile kifusi walisema lile shimo limechimbwa kama tanuri lililotimika kwenye wizi wa fedha za benki Brazil BBC NEWS | World | Americas | 'Record' bank robbery in Brazil .
Kulikuwa kumetawaliwa na rangi nyeupe
 
M

makeda

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2012
Messages
246
Points
225
M

makeda

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2012
246 225
Labda fanya kupita pita kwenye makanisa yote,kwasababu tayari imani yako ipo katika kuombewa,ingawa sina imani sana na makanisa ya siku izi mana maombi mengine hata mbu hayafukizi.

ila jaribu tu kuna kwa kakobe,lusekelo,rwakatare,mwingira,agape,siloam-makonde,gwajima,na mengine utakayoelekezwa.
Tubu,na utumie neno la wafu hawana ijara katikati ya walio hai,wakati unasaka izo delivarnc.


naona kama ninachanganyikiwa, niende wapi nikafanyiwe maombi?
Nasikia kuna kitu kinaitwa deliveranceje ni wapi wanatoa huduma hii?
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
44,025
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
44,025 2,000
Labda fanya kupita pita kwenye makanisa yote,kwasababu tayari imani yako ipo katika kuombewa,ingawa sina imani sana na makanisa ya siku izi mana maombi mengine hata mbu hayafukizi.

ila jaribu tu kuna kwa kakobe,lusekelo,rwakatare,mwingira,agape,siloam-makonde,gwajima,na mengine utakayoelekezwa.
Tubu,na utumie neno la wafu hawana ijara katikati ya walio hai,wakati unasaka izo delivarnc.
Hao wote ni wahuni, nenda kwenye kanisa ulilobatizwa
 
Iron Lady

Iron Lady

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2008
Messages
4,071
Points
1,250
Iron Lady

Iron Lady

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2008
4,071 1,250
jumla kulikuwa watu wanne, mimi, mjomba wangu (anaishi), baba yangu mdogo (amefariki), na mwanamke mmoja ambaye ni mwanamke wa baba mdogo (sijawahi kumuona, nilimuona humo ndotoni)
Pia kwenye kile kifusi walisema lile shimo limechimbwa kama tanuri lililotimika kwenye wizi wa fedha za benki Brazil BBC NEWS | World | Americas | 'Record' bank robbery in Brazil .
Kulikuwa kumetawaliwa na rangi nyeupe
vizuri, maongezi yalikuwaje. tafakari kwa kina then utaelewa wakati mwingine ujumbe kwenye ndoto huwa si mbaya ila unakutahadharisha na upcoming events. si kila unapomuota mtu aliyekufa unaogopa wakati mwingine huna sababu ya kuogopa. tafakari rafiki woga unaweza usiwe na sababu.
angekwambia amekuja kukuchukua ungetaka kukemea roho ya mauti sasa hapo unaogopa nini?
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
44,025
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
44,025 2,000
Yule aliyekufa alikuwa ananikabidhi nyumba yake nimtunzie, na mimi nikampeleka mjomba wangu akaone nyumba niliyopewa niitunze
vizuri, maongezi yalikuwaje. tafakari kwa kina then utaelewa wakati mwingine ujumbe kwenye ndoto huwa si mbaya ila unakutahadharisha na upcoming events. si kila unapomuota mtu aliyekufa unaogopa wakati mwingine huna sababu ya kuogopa. tafakari rafiki woga unaweza usiwe na sababu.
angekwambia amekuja kukuchukua ungetaka kukemea roho ya mauti sasa hapo unaogopa nini?
 
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Points
1,225
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 1,225
Kemea tena uombe sana,Hy ni roho chafu inakuwinda
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,687
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,687 2,000
aisee, kemea haswaa. ikiwezekana muambie hata kiongozi wa dini.
 
Ilonga Msalabani

Ilonga Msalabani

Senior Member
Joined
Nov 23, 2012
Messages
111
Points
170
Ilonga Msalabani

Ilonga Msalabani

Senior Member
Joined Nov 23, 2012
111 170
Nimeota baba yangu mdogo aliye fariki mwaka jana ananiachia nyumba.
Nyumba ni kubwa sana na tupu.
pia kuna shimo kubwa mafano wa kaburi pembeni yake.
Hii ndoto imeniumiza sana kichwa, nimejaribu kutumia hekima za kiuanadamu nimeshindwa kupata majibu.
Naombeni msada ndugu zanguni kwani hata hapa kibaruani leo ufanisi wangu umeshuka mno
Unamjua mtu yeyote Mwenye nguvu ya Mungu? Mtafute akusidie kuomba hiyo roho iondoke kwako...In the name of Jesus.
 
IPILIMO

IPILIMO

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
1,846
Points
2,000
IPILIMO

IPILIMO

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
1,846 2,000
Ukiwa mkiristo, Funga na Kuomba atleast kwa siku 3 hivi, utapata jibu, au kama kulikuwa na hatari yoyote, itatokomea, na kama ni ishara ya baraka mungu atakufunulia karibuni. Ila wakati wa kuomba usisahau kuwa Mungu ndiye anayejua maana yake; mwambia kama ni heri na iwe LA kama ni mbaya Mungu atengue mipango hiyo ya ibilisi, Yesu alishinda mauti na sasa yuko hai anataka kauli yako ya ushindi! Ameen!
 
malisoka

malisoka

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2012
Messages
1,605
Points
2,000
malisoka

malisoka

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2012
1,605 2,000
HAYO NI MAPEPO\MIZIMU kutoka kwa mababu yanataka kukulisisha wewe. TUBU dhambi zote futa ndoto kwa damu ya YESU utapona.
 

Forum statistics

Threads 1,296,633
Members 498,713
Posts 31,254,458
Top