Msaada: Nataka kukubali kazi ambayo sijui wateja

Msaada: Nataka kukubali kazi ambayo sijui wateja

Nataka kukubali kazi ambayo sijui wateja, nawapata wapi.

Kupitia nyie naomba ushauri ni kuuza magari ya aina zote hadi umpate mtu akubali kununua gari la ml 25 au ml 200 huwa mnawapataje?? Naomba ushauri kabla sijakubaliana
Nenda Kwa MWAMPOSA au Tafuta mganga nguri ung'arishe nyota yako kwanza...
 
Watu wanauza matrekta ambayo ni mapya (yaani yasiyo na jina kubwa) na bado yanauzika. Usiogope kuwa utakosa wateja, usitangulize kushindwa kabla hata hujaanza kazi.

Fanya kazi, tumia mtandao, tengeneza vipeperushi nk wateja watakuja. Usisahau kuomba Mungu kwa kila jambo.
 
Kwa ufupi ni unagewa kazi ya kua Sales and Marketing officer.

Mara nyingi hizi kazi malipo yako ni commission so unachotakiwa ni kua na taarifa sahihi za bidhaa yako. Mfano umesema utauza magari hivyo ukiwa unaongea na mtu unakua unajua hili gari ni la mwaka gani, lina uwezo gani, udhaifu wake ni nini, ili liendelee kua imara nini kifanywe na nini kisifanywe.

Pia jua mteja wako. Hii itasaidia kumletea mtu bidhaa sahihi kulingana na unavyomjua.

Jitahidi kua mkweli na muwazi.

Kwa kazi za sales kwa maoni yangu hivyo viwili vya kwanza hakikisha unavimaster mapema, kisha mengine yatakuja. Haswa haya ya connection.

Na usiniquote vibaya ukahisi ni ishu nyepesi, hapana ni ngumu, wepesi utakuja baadaye.
 
Commission hii kazi ningumu

Watu wanauza matrekta ambayo ni mapya (yaani yasiyo na jina kubwa) na bado yanauzika. Usiogope kuwa utakosa wateja, usitangulize kushindwa kabla hata hujaanza kazi.

Fanya kazi, tumia mtandao, tengeneza vipeperushi nk wateja watakuja. Usisahau kuomba Mungu kwa kila jambo.
Umasikini mbaya sana. Kwa mazingira hayo means mzigo wa bizines nae anaubeba japo haja weka mtaji.
 
1. Kujitangaza (kupitia platform mbalimbali especially social media)

2. Jitahidi ujuane na madalali na wauza magari wengine.

3. Weka display nzuri na showroom iwe mahala panaonekana.

4. Kua mwaminifu na usiogope kutoa commission.
 
Back
Top Bottom