Msaada: Nataka kufanya installation ya bitdefender ant-virus 2011 na ku crack


R

RMD

New Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
3
Likes
0
Points
0
R

RMD

New Member
Joined Aug 24, 2011
3 0 0
Niaje wadau nilukuwa naomba msaada wa kufanya instullation ya bitdefender ant virus 2011 na ku cracks
 
Fatma Bawazir

Fatma Bawazir

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
499
Likes
10
Points
35
Fatma Bawazir

Fatma Bawazir

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
499 10 35
nenda torrents utapata
 
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined
Sep 11, 2010
Messages
9,361
Likes
1,149
Points
280
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined Sep 11, 2010
9,361 1,149 280
Niaje wadau nilukuwa naomba msaada wa kufanya instullation ya bitdefender ant virus 2011 na ku cracks
wewe si umesema ni houseboy? vp kwa mshahara wa 60,000/= unazolipwa ununue computer? ila mambo yako makubwa si mchezo.
anyway ngoja wajuvi waje watakusaidia.
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 588 280
Kweli huyu ni house boy na ni mjuzi wa mambo
dah kweli unafaa kufanya kile unachotarajia kukifanya maana houseboy umeenda shule mbaya
 
Son of Africa

Son of Africa

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2011
Messages
233
Likes
7
Points
0
Son of Africa

Son of Africa

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2011
233 7 0
Installation siyo instullation. Utasaidiwa ila kanunue dukani antivirus ya uhakika. Hizo za magumashi unazotafuta zitaua mashine yako na hazina uwezo wa kuwapangua viruses sugu hasa wale wenye tabia kama hiv
 
Yegoo

Yegoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2012
Messages
1,313
Likes
15
Points
135
Yegoo

Yegoo

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2012
1,313 15 135
aisee House boy!! mjanja
 
SuperImpressor

SuperImpressor

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
1,019
Likes
9
Points
135
SuperImpressor

SuperImpressor

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
1,019 9 135
Installation siyo instullation. Utasaidiwa ila kanunue dukani antivirus ya uhakika. Hizo za magumashi unazotafuta zitaua mashine yako na hazina uwezo wa kuwapangua viruses sugu hasa wale wenye tabia kama hiv
Cracked antivirus noma.
 

Forum statistics

Threads 1,237,775
Members 475,675
Posts 29,300,470