Msaada: Nataka kudukua mawasiliano ya mke wangu

Msaada: Nataka kudukua mawasiliano ya mke wangu

nilipewa offer mtani nikanywa kama kiwanda kinafungwa acha kabisa jana ndiyo nimepata akili.. nitakualika kirisimasi
Hahahaa!!!.....haya mtani tuombeane uzima tuweze kufika salama huko......maana si unajua kuwa tunaishi kwa neema tu....
 
mpe kwanza mawasiliano yako alafu ndio uchukue yake
 
Mtu ameomba msaada wa namna ya kupata mawasiliano ya mkewe lakini anapewa ushauri..hata biblia haitaki hivyo.
 
Pole my brother ,vitu vingine ni vigumu kupata jibu huku kwenye mtandao ila Mimi ushauri wangu ni ujiulize kwa nini anachepuka je wewe una shida yoyote in terms ya kumridhisha kimapenzi au Upendo wako wewe umepungua.Je ulimchunguza vizuri kabla ya kuoana naye au hiyo tabia ameanzia kwako.Pia je mmeshakaa pamoja mkazungumza pamoja kuhusu mahusiano yenu Na msimamo wako kuhusiana Na mambo ya mchepuko?usipoweka msimamo wako sawa kama mwanamme huyo mwanamme atakusumbua sana Na naona umeishi naye miaka minne tu.Ni hayo tu
 
Mbona rahisi tu mkuu hilo...

Ila wakati wakupokea majibu ina bidi uwe na daktar wako wa akili na ndo ya kutapikia au toilet iwe karibu kama sio mvumilivu...
 
Habari wanaBodi,

Kama nilivyotangulia kusema.

Nina mke ambaye tumekuwa naye katika ndoa miaka minne sasa lakini miaka ya karibuni nimeanza kupata mashaka na nyendo/tabia zake.

Mara kwa mara huwa napata safari nje ya mkoa hivyo muda mwingi tunakuwa hatupo karibu. Nimewahi kusikia kwa marafiki zangu wa karibu kuhusiana na tabia zake za kuchepuka kila ninapokuwa nimesafiri.

Nimejaribu kupeleleza lakini nimekosa ushahidi wa moja kwa moja maana naogopa kukurupuka nikakuta nimemkosea ama nimetoa hukumu kimakosa.

Kama kweli hiyo tabia anayo basi naamini kupitia mawasiliano yake naweza kupata hakika ili nifanye maamuzi sahihi ya kuinusuru ndoa yangu.

Wakuu naombeni kujua namna ya kufahamu kweli ya hili kwa namna yoyote ile ila kupitia udukuzi itafanya kazi vizuri zaidi naamini.

Naombeni muongozo wenu na hata kama kuna mfanyakazi wa mtandao wa simu huku aweze kunipatia msaada, nitatunza siri na reward itakuwepo kama ataweza kunifanikishia hili.

Natanguliza shukrani wakuu.
Watu wengi mnavizia wakati hamna uwezo wa kushuhudia....! Je, wewe unauwezo wa kushuhudia? Je, wajua kufumania sio lazima ushuhudie nyoka akiingia na kutoka shimoni?
 
Pole my brother ,vitu vingine ni vigumu kupata jibu huku kwenye mtandao ila Mimi ushauri wangu ni ujiulize kwa nini anachepuka je wewe una shida yoyote in terms ya kumridhisha kimapenzi au Upendo wako wewe umepungua.Je ulimchunguza vizuri kabla ya kuoana naye au hiyo tabia ameanzia kwako.Pia je mmeshakaa pamoja mkazungumza pamoja kuhusu mahusiano yenu Na msimamo wako kuhusiana Na mambo ya mchepuko?usipoweka msimamo wako sawa kama mwanamme huyo mwanamme atakusumbua sana Na naona umeishi naye miaka minne tu.Ni hayo tu
Nashukuru kwa ushauri, mimi sina tatizo lolote linaloweza kusababisha haya zaidi ya kuwa mbali naye mbali mara kwa mara. Sijawahi kushuhudia hii tabia kabla
 
Kama unampenda mke wako kwa dhati ni bora usimchunguze hivyo unavyotaka. Ukikuta ni kweli anachepuka madhara yake ni makubwa. Ila kama humpendi endelea.
Katu siwezi mchunguza hivyo mwanaume ninaye mpenda kwasababu maumivu yake sitaweza kuhimili. Bora itokee tu nijue lkn si kwa kuchunguza...
 
Back
Top Bottom