Msaada: Nataka kudukua mawasiliano ya mke wangu

Msaada: Nataka kudukua mawasiliano ya mke wangu

Apna mkuu ii kitu kujua kwake ni lazima uwe na aidia ya kua kuna ishu ya namna hii vinginevo ua akuna ishara yoyote ile inayoweza kumshtua mtu kua kuna kitu cha tofauti mana aplication yenyewe aionekani
mkuu kwan hautumii pray store? au mpaka uende kwenye internet?
 
Habari wanaBodi,

Kama nilivyotangulia kusema.

Nina mke ambaye tumekuwa naye katika ndoa miaka minne sasa lakini miaka ya karibuni nimeanza kupata mashaka na nyendo/tabia zake.

Mara kwa mara huwa napata safari nje ya mkoa hivyo muda mwingi tunakuwa hatupo karibu. Nimewahi kusikia kwa marafiki zangu wa karibu kuhusiana na tabia zake za kuchepuka kila ninapokuwa nimesafiri.

Nimejaribu kupeleleza lakini nimekosa ushahidi wa moja kwa moja maana naogopa kukurupuka nikakuta nimemkosea ama nimetoa hukumu kimakosa.

Kama kweli hiyo tabia anayo basi naamini kupitia mawasiliano yake naweza kupata hakika ili nifanye maamuzi sahihi ya kuinusuru ndoa yangu.

Wakuu naombeni kujua namna ya kufahamu kweli ya hili kwa namna yoyote ile ila kupitia udukuzi itafanya kazi vizuri zaidi naamini.

Naombeni muongozo wenu na hata kama kuna mfanyakazi wa mtandao wa simu huku aweze kunipatia msaada, nitatunza siri na reward itakuwepo kama ataweza kunifanikishia hili.

Natanguliza shukrani wakuu.
sasa kaka ww nia yako nini ? unataka kuvunja ndoa au ? naona unataka kuinunua kesi kwa hali na mali
 
Mkuu,achana na hiyo kitu kwa usalama wa ndoa yako,unaweza kufanya iwapo unatafuta sababu za kuvunja ndoa,kama kuna tetesi za yeye kukusaliti,ongea naye kwa utulivu.
 
Najua uyo ni mke wako awez kukunnyima simu yake japo dakka tano ukishachukua ingia browser kama kawaida andika mobile tracker itakuja shuka chini kidogo alafu click io mmobile tracker ila b4 akikisha umeenda kweny seting ili uruusu aplication from other resources iwe on alafu ndo uendelee kisha ukishaidowlod utainstall sasa pale unapoinstall watakuletea uingize email yako ww ambapo ivo unavotaka kuvipata vitumwe kwenye io email alafu ukisharegster itafunguka kuna vtu ua inajiweka on yenyewe ila kuna vingine inabid uweke on kama vile audio record na sehem ya picha ukishaweka on bas we finish subiri matokeo kama ni mchepukaji mzuri siku io io unamrudisha kwao kwa utachokiona
Asisahau kuleta mrejesho na picha
 
Style nzur n kuandaa mtego.
Utamnasa vizur sana .
Au usiku anapokuwa hayupo au amelala chomoa line ya simu iingize kwako then iache for a time ndan ya mda mfupi unamdaka.
 
grow up bhana!!! kama anakupenda na hakuonyeshi sidhani kama una haja sana ya kufukunyua mpaka masimu....wewe tulia na play your role properly ili mwisho wa siku mle ndani ya red handed 40 tit for tat akose la kujitetea!!!

ebu tulia mwanaume ndoa kitu cha thamani sana...usikurupuke kwa maamuz ya rafikizo....lzm uwe na akili ya ziada umfuatilie na utamdaka tu
 
Alafu ukijua anachepuka nn kifate? Mnajitafutiaga presha tu. Na hao wanaokwambia hawakutakii mema dadek zao
Uzinzi n kitu kibaya sana kwenye ndoa.ina madhara sana.
Utajakufa na kilo 5 thn utoe sababu kuwa mke amekuponza hata mbingun utachekwa.
Usifuge mke mzinz.
 
badala uwaze maendeleo unawaza kudukua mkeo
si bure ndoa umeshaichoka

una mchepuko mpya nini?
 
Habari wanaBodi,

Kama nilivyotangulia kusema.

Nina mke ambaye tumekuwa naye katika ndoa miaka minne sasa lakini miaka ya karibuni nimeanza kupata mashaka na nyendo/tabia zake.

Mara kwa mara huwa napata safari nje ya mkoa hivyo muda mwingi tunakuwa hatupo karibu. Nimewahi kusikia kwa marafiki zangu wa karibu kuhusiana na tabia zake za kuchepuka kila ninapokuwa nimesafiri.

Nimejaribu kupeleleza lakini nimekosa ushahidi wa moja kwa moja maana naogopa kukurupuka nikakuta nimemkosea ama nimetoa hukumu kimakosa.

Kama kweli hiyo tabia anayo basi naamini kupitia mawasiliano yake naweza kupata hakika ili nifanye maamuzi sahihi ya kuinusuru ndoa yangu.

Wakuu naombeni kujua namna ya kufahamu kweli ya hili kwa namna yoyote ile ila kupitia udukuzi itafanya kazi vizuri zaidi naamini.

Naombeni muongozo wenu na hata kama kuna mfanyakazi wa mtandao wa simu huku aweze kunipatia msaada, nitatunza siri na reward itakuwepo kama ataweza kunifanikishia hili.

Natanguliza shukrani wakuu.
Ushauri wangu ni kwamva hizo applications zote hazitakusaidia kitu,chakufanya sasa hivi kwanza kuwa nae karibu sana na wsla hiyo simu yake usiiguse na wala usionyeshe dalili yoyote ya kumchunguza,nitakupm ili nikupe njia rahisi sana na utamkamata live
 
Fumania km unataka kumuacha, usifumanie km huwezi
 
grow up bhana!!! kama anakupenda na hakuonyeshi sidhani kama una haja sana ya kufukunyua mpaka masimu....wewe tulia na play your role properly ili mwisho wa siku mle ndani ya red handed 40 tit for tat akose la kujitetea!!!

ebu tulia mwanaume ndoa kitu cha thamani sana...usikurupuke kwa maamuz ya rafikizo....lzm uwe na akili ya ziada umfuatilie na utamdaka tu
Mchepuko ktk ubora wake.
 
Najua uyo ni mke wako awez kukunnyima simu yake japo dakka tano ukishachukua ingia browser kama kawaida andika mobile tracker itakuja shuka chini kidogo alafu click io mmobile tracker ila b4 akikisha umeenda kweny seting ili uruusu aplication from other resources iwe on alafu ndo uendelee kisha ukishaidowlod utainstall sasa pale unapoinstall watakuletea uingize email yako ww ambapo ivo unavotaka kuvipata vitumwe kwenye io email alafu ukisharegster itafunguka kuna vtu ua inajiweka on yenyewe ila kuna vingine inabid uweke on kama vile audio record na sehem ya picha ukishaweka on bas we finish subiri matokeo kama ni mchepukaji mzuri siku io io unamrudisha kwao kwa utachokiona

Mkuu nimejaribu hii kitu ni noma , nimeijaribu kwenye simu yangu, inarekodi kila kitu calls, location, ukitaka kumpiga picha bila yeye kujua. Take it for your own risk!!!!
 
Hìi tabia ya kusikiliza maneno ya watu ndio inayovunja nyumba....

Kila lakheri
 
Kwanza ww ni msafi yaani huchepuki ukienda uko mikoani sio kuvalia njuga ya mwenzio afu yako unaona kawaida ukiona anafanya usikute hao waliomwambia walimwambia na yeye unayofanya wewe jitafakari kabla hujachukua hatua
 
Kwanza ww ni msafi yaani huchepuki ukienda uko mikoani sio kuvalia njuga ya mwenzio afu yako unaona kawaida ukiona anafanya usikute hao waliomwambia walimwambia na yeye unayofanya wewe jitafakari kabla hujachukua hatua
Sijawahi na wala sitakaa niisaliti ndoa yangu mkuu..
 
Sijawahi na wala sitakaa niisaliti ndoa yangu mkuu..
Vizuri na ni vyema mie naona njia nzuri muulize yeye mwenyewe kwanza uliyoyapata ambiwa ili siku ukimfumania roho imuume
 
Back
Top Bottom