Akikuelewa itakua jambo la busaraMkuu chakii nakushauri wacha kabisa tena kwa haraka kufuatilia mke wako wa ndoa hakika utakayoyakuta huko hayatakuwa mazuri kwako na kwa ndoa yenu hata kidogoo...Kama umepata tetezi mweleze wife black n white kuwa nimepata tetesi 1,2,3 na mwambie kama ni kweli aache mchezo huo mara moja....Wake zetu niwakujengewa uwezo wa kujicontrol wao wenyewe especially kama wife ni mrembo atasumbuliwa tu sasa we utakuwa nae kila maala cha msingi muonyeshe unamwamini na hautegemei kuja kugundua otherwise....Kama hutaki huu ushauri wacha ila na mfano hai wa jamaa ameishia magereza kwa mambo haya haya yakulinda mashimo yasiyo jaa toka enzi na enzi...
Ukimfuatilia sana bata huwezi kumla. Kama unataka ndoa yako idumu, achana na habari za kumfuatilia mkeo. Vinginevyo hutaki kuendelea kumwona. Asilimia kubwa ya wanandoa wanachepuka.Habari wanaBodi,
Kama nilivyotangulia kusema.
Nina mke ambaye tumekuwa naye katika ndoa miaka minne sasa lakini miaka ya karibuni nimeanza kupata mashaka na nyendo/tabia zake.
Mara kwa mara huwa napata safari nje ya mkoa hivyo muda mwingi tunakuwa hatupo karibu. Nimewahi kusikia kwa marafiki zangu wa karibu kuhusiana na tabia zake za kuchepuka kila ninapokuwa nimesafiri.
Nimejaribu kupeleleza lakini nimekosa ushahidi wa moja kwa moja maana naogopa kukurupuka nikakuta nimemkosea ama nimetoa hukumu kimakosa.
Kama kweli hiyo tabia anayo basi naamini kupitia mawasiliano yake naweza kupata hakika ili nifanye maamuzi sahihi ya kuinusuru ndoa yangu.
Wakuu naombeni kujua namna ya kufahamu kweli ya hili kwa namna yoyote ile ila kupitia udukuzi itafanya kazi vizuri zaidi naamini.
Naombeni muongozo wenu na hata kama kuna mfanyakazi wa mtandao wa simu huku aweze kunipatia msaada, nitatunza siri na reward itakuwepo kama ataweza kunifanikishia hili.
Natanguliza shukrani wakuu.
Kama ni beautiful lady utasikia mengi toka kwa marafiki zako!Habari wanaBodi,
Kama nilivyotangulia kusema.
Nina mke ambaye tumekuwa naye katika ndoa miaka minne sasa lakini miaka ya karibuni nimeanza kupata mashaka na nyendo/tabia zake.
Mara kwa mara huwa napata safari nje ya mkoa hivyo muda mwingi tunakuwa hatupo karibu. Nimewahi kusikia kwa marafiki zangu wa karibu kuhusiana na tabia zake za kuchepuka kila ninapokuwa nimesafiri.
Nimejaribu kupeleleza lakini nimekosa ushahidi wa moja kwa moja maana naogopa kukurupuka nikakuta nimemkosea ama nimetoa hukumu kimakosa.
Kama kweli hiyo tabia anayo basi naamini kupitia mawasiliano yake naweza kupata hakika ili nifanye maamuzi sahihi ya kuinusuru ndoa yangu.
Wakuu naombeni kujua namna ya kufahamu kweli ya hili kwa namna yoyote ile ila kupitia udukuzi itafanya kazi vizuri zaidi naamini.
Naombeni muongozo wenu na hata kama kuna mfanyakazi wa mtandao wa simu huku aweze kunipatia msaada, nitatunza siri na reward itakuwepo kama ataweza kunifanikishia hili.
Natanguliza shukrani wakuu.
Hahahaha, hakunaga mwanamke anaye penda mwanamke mwenzie apelelezwe au afumaniweNi kweli umeshindwa kuongea naye? Hadi ufikie uamuzi huo? Au na wewe umemchoka?
Bora kujitia presha...kuambiwa daily mke analiwa inauma sanaaaAlafu ukijua anachepuka nn kifate? Mnajitafutiaga presha tu. Na hao wanaokwambia hawakutakii mema dadek zao
Kumjua mwizi inasaidia kujenga discipline....acha bwana aisee.. sasa utaokoaje ndoa yako ukijua wanambanjua mkuu? bora tu uendelee kuhisi aisee
akijua tu hapo hamna ndoa tenaKumjua mwizi inasaidia kujenga discipline....
na huu ndiyo ukweli mtaniMapenzi yalikufa tangu tangu tupu zilipoanza kuthaminishwa na fedha....yamebaki maigizo tu....
Shikiria ukweli...kwani ukweli daima utakuweka huru....Acha kunikatisha tamaa mkuu...
Alafu mtani wewe pasaka umekula peke yako....na huu ndiyo ukweli mtani
na huu ndiyo ukweli mtaniMapenzi yalikufa tangu tangu tupu zilipoanza kuthaminishwa na fedha....yamebaki maigizo tu....