msaada nataka kuacha wezere

msaada nataka kuacha wezere

mie sijui ukitaka kuacha unafanyaje....ila huo mchezo siupendi kabisaaa

mi naomba nije kwako tuishi sote ili nikitaka huo mchezo unanifokea na kunitukana kila siku kwa mda mrefu had ntazoea na kuacha
 
Sijakuelewa wewe mfanyiwa ama mfanyaji?
 
:amen:vizuri kama umeamua mwenyewe na kwadhati yako kwa kujua tu kuwa kufanya hivo nidhambi
 
Pole.
Kwanza naamini huu mchezo haumfanyii mpenzi wako wa dhati kabisa.
Ili kuacha kua muaminifu kwa mpenzi wako na usirudie kumsariti tena.

Pia naamini huu mchezo unaufanya na malaya au mashangingi.
Jaribu kuachana na hao watu kwani unahatarisha afya yako na ya mpenzi wako.

Na kama unatabia ya kuangalia Anal sex kupitia hizi porn movie jitahidi kuziacha.. hizi movie zimekua ni kichocheo kikubwa sana cha watu kujaribu kufanya mapenzi kinyume na maumbile kutoka na kile wanacho kiona.

Pole... I hope utafanikiwa na utaacha.
 
haki ya mungu hujaacha tena kama we ndo ulikuwa unatiguliwa! Umepumzika tu.
 
km umeamua kuacha dhambi unaomba ushauri gani tena we ndio wale wale au?
 
Dah!!! Cjajua kama wewe ndiye unafanya au unafanywa? Lkn kwa uzoefu wng! Kama umezoea huo mchezo!! Na kale kaharufu cha mavi kuacha ni ngumu sana! Yaani wewe hata mtu akijamba unapenda ile harufu! Na baadae wanaopenda huo mchezo wanapenda kutembea na mavi kwny kiberiti ili kila wakati awe ana nusa! Sasa cjui mwenzetu umefikia hatua gani?

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
ila kabang tamu jaman khaa
 
Kapige tigo ya nguruwe hutotaka tena tigo ya dem wako
 
wasalaam ndugu zangu wakristo na watukufu waislam,,,,,,,,,,,,

kwa mda mrefu nimekuwa ni mpenzi wa nyama ya nyiongeza au kisamvu cha kopo almaarufu 071,,,,,,,,,

kwa kweli nimeona ni maisha ya dhambi na kwa dhati nataka kuacha nifanyeje?

nakala kwa ndugu zangu waheshimiwa
Madame B,,,,,, Heaven on Earth,,,,,,, Evelyn Salt,,, asakuta same, ,,,,,, Lady doctor ,,,,, lara 1 watu8, ,,,,,, Baba V na wana MMU WOOTE natanguliza shuklani

Kama unaliwaga tgo, unajiitaje Mwungwana?
 
Last edited by a moderator:
kawatibu uliowaharibu na wewe ukajitibu kwanza.
 
Back
Top Bottom