msaada nataka kuacha wezere

msaada nataka kuacha wezere

yaaani ako kamchezo ni ngumu kukaacha ni kama vile simba kula nyama ya binadamu ataendelea kumtafuta binadamu labda auliwe hivyo pole sana ndugu yangu na kamchezo kako ka kufumua marinda.
 
yaaani ako kamchezo ni ngumu kukaacha ni kama vile simba kula nyama ya binadamu ataendelea kumtafuta binadamu labda auliwe hivyo pole sana ndugu yangu na kamchezo kako ka kufumua marinda.

dah usemayo kwel kaka
 
taratibu ndiyo mwendo wa kuacha ukipendacho.......

ukijihisi vibaya kila ukitaka kupiga hiyo kitu , itakuwa rahisi kuepuka...........
 
Kale YAMINI na Uombewe Itikafu, na baada ya hiyo Itikafu waambi ikishindikana na ukarudia basi ufanyiwe Mubahala endapo ukirudia urudishe kadi kwa Mola.

kumbe mwanazuoni mzuri kabisa duh....kweli do not judge a book by its cover
 
taratibu ndiyo mwendo wa kuacha ukipendacho.......

ukijihisi vibaya kila ukitaka kupiga hiyo kitu , itakuwa rahisi kuepuka...........

poa poa mkuu vp wewe vitu hv cku hz hupigi?
 
Ukizeeka jiandae kutembea na mirija na fuko la kukojolea,mishipa ya kukojolea itazibwa na mbolea unayotifua,kwaio itabid litobolewe tundu lingne wakuwekee kibofu cha mpira,sasa sijui utawaeleza nini wajukuu zako
 
Ukizeeka jiandae kutembea na mirija na fuko la kukojolea,mishipa ya kukojolea itazibwa na mbolea unayotifua,kwaio itabid litobolewe tundu lingne wakuwekee kibofu cha mpira,sasa sijui utawaeleza nini wajukuu zako

acheni upotoshaji hapa...............

mbolea inazibaje tundu?

angalia usije ukaona babu yako au baba yako akawekewa mpira wa mkojo na mfuko ukadhani anapakua tigo.........

sababu kubwa ya kuwekewa mpira ni pingamizi la mkojo kutoka kwasababu ya kuvimba kwa tezi la kiume kutokana na umri kwenda..................
 
acheni upotoshaji
hapa...............

mbolea inazibaje tundu?

angalia usije ukaona babu yako au baba yako akawekewa mpira wa mkojo na
mfuko ukadhani anapakua tigo.........

sababu kubwa ya kuwekewa mpira ni pingamizi la mkojo kutoka kwasababu ya
kuvimba kwa tezi la kiume kutokana na umri
kwenda..................

ha ha ha waambie hao mkuu asakuta hawajui kuna utundu wake wa kuzila kitu inakuwa na njia saafi haitok hata na ukoko
 
Ukitaka uache hilo zoezi,fanya hivi! ashakum si matusi,vuta picha ya dadako au b mkubwa ako akiwa ametengwa kama wewe unavyowatenga wenzio,huku ilo eneo likibobojolewa bila huruma kama ufanyavyo wewe.hii inaweza kusaidia kidogo!
 
Ukitaka uache hilo zoezi,fanya hivi! ashakum si matusi,vuta picha ya dadako au b mkubwa ako akiwa ametengwa kama wewe unavyowatenga wenzio,huku ilo eneo likibobojolewa bila huruma kama ufanyavyo wewe.hii inaweza kusaidia kidogo!
ha ha ha ha haaaaa mkuuu daaah you made my day
 
wasalaam ndugu zangu wakristo na watukufu waislam,,,,,,,,,,,,

kwa mda mrefu nimekuwa ni mpenzi wa nyama ya nyiongeza au kisamvu cha kopo almaarufu 071,,,,,,,,,

kwa kweli nimeona ni maisha ya dhambi na kwa dhati nataka kuacha nifanyeje?

nakala kwa ndugu zangu waheshimiwa
Madame B,,,,,, Heaven on Earth,,,,,,, Evelyn Salt,,, asakuta same, ,,,,,, Lady doctor ,,,,, lara 1 watu8, ,,,,,, Baba V na wana MMU WOOTE natanguliza shuklani

it is very bad.....please repent to your GOD.
 
Last edited by a moderator:
ha ha ha waambie hao mkuu asakuta hawajui kuna utundu wake wa kuzila kitu inakuwa na njia saafi haitok hata na ukoko

Hakuna utundu wala nini ninyi mwafagia road la mavi sasa sijui kama mikongojo yenu ndo fagio la toi ,du mtu kama huyo akitembea na kichaa hatu shangai .
 
Back
Top Bottom