msaada nataka kuacha wezere

msaada nataka kuacha wezere

pole kaka na hongera kwa kuelewa mchezo huo ni dhambi! zingatia yafuatayo yatakusaidia
wewe ni mtumwa wa dhambi na ukichelewa italeta mauti kwako so! tubia dhambi hiyo na badili mwelekeo wa maisha yako kwa kumpokea yesu maishani mwako yeye awezaye kutuokoa na dhambi zetu zote
pili badili/achana na rafiki zako wote wenye tabia hiyo
tatu tambua umeshakua mtumwa wa dhambi hiyo so! tafuta mbadala wa kitulizo cha moyo mimi ningekushauri uanze kusoma neno la mungu/biblia kwani imedhibitika kubadili tabia za watu wengi duniani
nne tafuta kikundi cha maombi ili kikusaidie kuvunja chaini/nguvu za shetani katika tendo hilo


mwisho consider u have my prayer 2 help u 2 change ua direction!!!!!!!!!!!!!! NAKUPENDA NDUGU
 
Kuacha ni dhamira na kama hutodhamilia huwez kuacha, cha msingi mrudie Mungu wako, tubu na omba msamaha akuepushe na huo upande wa shetan
 
Hakuna utundu wala nini ninyi mwafagia road la mavi sasa sijui kama mikongojo yenu ndo fagio la toi ,du mtu kama huyo akitembea na kichaa hatu shangai .
mkuu nilishatoka huko kwa shetani siku nyingi niko kwa yesu sasa amenibadilishaa nimekuwa kiumbe kipya
 
Kuacha ni dhamira na kama hutodhamilia huwez kuacha, cha msingi mrudie Mungu wako, tubu na omba msamaha akuepushe na huo upande wa shetan
yesu ameniokoa sitaki hata kusikia napenda papuci tu basi
 
pole kaka na hongera kwa kuelewa mchezo huo ni dhambi! zingatia yafuatayo yatakusaidia
wewe ni mtumwa wa dhambi na ukichelewa italeta mauti kwako so! tubia dhambi hiyo na badili mwelekeo wa maisha yako kwa kumpokea yesu maishani mwako yeye awezaye kutuokoa na dhambi zetu zote
pili badili/achana na rafiki zako wote wenye tabia hiyo
tatu tambua umeshakua mtumwa wa dhambi hiyo so! tafuta mbadala wa kitulizo cha moyo mimi ningekushauri uanze kusoma neno la mungu/biblia kwani imedhibitika kubadili tabia za watu wengi duniani
nne tafuta kikundi cha maombi ili kikusaidie kuvunja chaini/nguvu za shetani katika tendo hilo


mwisho consider u have my prayer 2 help u 2 change ua direction!!!!!!!!!!!!!! NAKUPENDA NDUGU
asante kwa kunipenda.......namshukuru yesu ameniokoa
 
Duniani kuna mijitu ya ajabu! Unataka ushauri gani sasa we subir siku ukikuta na ndugu yako au mkeo anafanyiwa hi yo ndo utajua kama no mchezo mzur au laa.
 
Back
Top Bottom