Mkuu ukitaka wawe wazuri wala usiwapeleke au kuwapa hawa walimu wakukariri ambae anamfundisha mtoto kukariri pia ukimwambia hata iyo uliocheza ni minor anakuuliza minor ndio nn?
Tafuta mwalimu atakae wafundisha kwa kusoma noten kisha maujuzi watajiongezea kadri wanavyokuwa.
Ungekuwa dar ninheku propozia shule ila morogoro sina uhakika.
Wapiga kinanda wa kikatoliki watafute walau hawa wanajua piano tena kwa note tatizo walilonalo wengi wanapiga style moja si watundu.
Walokole wengi hawajui note na wanapiga code tatu tu kwaajili ya mapambio hapa nao kazi kweli kweli.
Wasabato wengi wanacheza na accompaniment piano hawawezi hapa napo si vema mtoto akaanza na accompaniment atakuwa mremavu. Ila ukikuta msabato anaejua note na piano huyo bana usimwache wanajuaga kuchezea sana kwakuwa mziki wao upo katika maadhi mbalimbali, kama vile Jazz, country, RnB nk
Sasa baada ya kukuonesha hayo yote na kwakuwa Tz tunamis sana walimu wa muziki wajuzi. Tafuta mwl wa note, ukikosa tafta mkatoliki wengi wanajua note, akisha wafundisha kusoma staff note. Wapeleke kwa msabato awape sasa utundu flan amaizing wakuchezea piano.
Mwisho kabisa, nunua keyboard ndogo home kwako, download youtube masomo ya kujifunza piano for beginners. Wape mazoezi.
Gitaa sitazungumzia maana nilianzaga tu nikaacha sina uzoefu nalo. Thou badae nitajifunza pia.