Msaada. natafuta jina zuri la kike


cjakosea kukuchagua kuwa kaka.. Ushauri wako ni mzuri na wa kipekee mno.. Stay blessed bro....
 
majina ya kizungu ni ya kikoloni.....wakoloni walishindwa kutuita majina yetu ya asili wakaamua kutubatiza ya kwao....tafuta jina zuri la kibantu mpe mtoto!! Hongera sana
 
Umefurahi kupatanmtoto?? Basi muite Joy ( furaha iliyopitiliza)
 
Bt u may be younger than I am.. Nipm ur age if u don't mind my kaka... Othetwise nyie watu hapo am not coating him.. Ok...

Hahaha jina "kaka" waweza muita mtu yoyote awe mkubwa kukuzidi au mdogo...ndio maana wenzetu wanatumia "younger brother" au "eldest brother"...
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…