Msaada: Nashindwa kutongoza mchana lakini usiku naweza

Msaada: Nashindwa kutongoza mchana lakini usiku naweza

Una pepo la nguvu za giza. Mwone tu mshana jr atalimaliza. Tena huenda kuna lile pepo la kukukamata mguu unapokwenda kwa msichana wako
 
Kijana,

Usianze kuongea na mwanamke na mentality ya kumtongoza. Ongea naye kama vile unachat na rafiki yako/class mate/ dada in that way hata hutojua ni wakati gani ulimtongoza! Pili itakuondolea 'anxiety'.

Ukiwa bize kuanza na kutongoza utaumia sana...
Nimependa ushauri wako wa kuanza no normal conversation.
 
Dadil mwelekeo wa utongozaj nakuhakikshia utapata mke mwema mchana kweupe moja ya njia utayotumia ni hii!!! jitoe ufahamu paka majivu ukae jalalani nakuzoa taka za mji /jiji binti utaepishana nae tu anza kumsalimia nakufanya unaomba msaada akiwa na roho nzuri utamsoma tu endelea kufaNya ivo mpaka umpate utaeridhia. usipompata basi unagundu maadam uwe smart na hela zako hupati na hata uwe mchafu ombaomba nako hupat????? kitachofuat maombi tu.
duhhh.
 
Back
Top Bottom