Msaada: Naomba ushauri wa namna ya kutoka kimziki

Umuzukuru

JF-Expert Member
May 30, 2019
489
500
Habari wakuu,

Naomba msaada ili niweze kupata nafasi ya kuonyesha uwezo na kipaji changu cha kuimba ili kutengeneza nafasi ya kuweza kurekodi wimbo.

Pia connection na wadau wa muziki nahitaji msaada wakuu maana uchumi bado ni kikwazo Jambo linalofanya kushindwa kufanya chochote chenye kueleweka katika safari hii ya maisha ya muziki.

Nb: Aina ya muziki ninaoimba ni Bongo Fleva, RnB na aina nyinginezo nazimudu kwa kiasi fulani.

Natanguliza shukrani za dhati.
 

Franky Samuel

JF-Expert Member
Oct 10, 2018
1,220
2,000
IMG_6085.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom