Msaada: Naomba nisaidiwe kupata kipande cha video hii

Faana

JF-Expert Member
Dec 12, 2011
17,657
2,000
Somo hapo lahusika, naomba nisaidiwe kupata kipande cha video hii kuanzia dakika ya 17:30 na kuendelea ina jambo muhimu kutoka kwa Hayati Mwl J K Nyerere

Video
 

Nyonzo bin mvule

JF-Expert Member
Sep 19, 2020
449
1,000
Download app ya video download kisha nenda huko YouTube akaidanlowd, au rusha bando nikudalowdie kisha nikutumie
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom