bukoba boy
JF-Expert Member
- Jan 15, 2015
- 5,376
- 3,977
Wakuu salaam,
Mie mgeni bwana kwenye hizi mambo,sasa nimefungua blog ya google nikabadikisha theme nikaweka zile zinazosupport ads[zile za bure] ila imekuja na maneno ya kifaransa nashindwa kuyatoa.
Naambatanisha picha yake kwa chini hapa wadau
Ni hayo hapo baada ya maneno "welcome to our website" au kwa kifupi hicho kibox kizima hapo kilichocontain hayo maneno sijakiweka mie,na nataka nikitoe/badilishe
Asanteni.
Mie mgeni bwana kwenye hizi mambo,sasa nimefungua blog ya google nikabadikisha theme nikaweka zile zinazosupport ads[zile za bure] ila imekuja na maneno ya kifaransa nashindwa kuyatoa.
Naambatanisha picha yake kwa chini hapa wadau
Ni hayo hapo baada ya maneno "welcome to our website" au kwa kifupi hicho kibox kizima hapo kilichocontain hayo maneno sijakiweka mie,na nataka nikitoe/badilishe
Asanteni.