Msaada: Nahitaji mwalimu wa kujitolea upande wa Computer Web Design

Sauc

Member
Oct 12, 2018
79
125
Habari wana ndugu, Kama nilivyojieleza hapo mwanzo

Nilipenda kujifunza web design kutoka kwa ndugu yeyote mwenye uelewa na maswala ya computer na jinsi ya kutumia Excel kwa ufasaha

Kwa Sasa napatikana Geita. pia nipotayari kufundishwa kwa njia ya mtandao. (Kuhusu vifaa💻⌨ vya kujifunzia📖 kwangu sio tatzo🖊🖋✏.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom