Msaada nahitaji kununua NOKIA LUMIA 920

Msaada nahitaji kununua NOKIA LUMIA 920

uroto

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2015
Posts
445
Reaction score
231
Wasalaam ndugu wa jukwaa hili

Kama kichwa cha habari kinavyosema,naomba mnipe ushauri juu ya hii simu

-Whatsapp haijatolewa? vipi Instabeta? vipi kuhusu window 10?,na mengineyo ya kitaalam,

Karibuni
 
one of the best and most capable phone of its time, tatizo ni ya zamani sana, though unaweza kuiupgrade software yake kupwenda windowsphone 10.

lumia 920 its abit outdated, ni vyema ingeenda for lumia 950. pia microsoft wamesitisha production ya lumia phone tena. hakutakuwa na simu nyingine baada ya lumia 650 iliyotoka mwaka jana. hii itadiscourage app developers kuandika apps mpya za hizi simu.
 
one of the best and most capable phone of its time, tatizo ni ya zamani sana, though unaweza kuiupgrade software yake kupwenda windowsphone 10.

lumia 920 its abit outdated, ni vyema ingeenda for lumia 950. pia microsoft wamesitisha production ya lumia phone tena. hakutakuwa na simu nyingine baada ya lumia 650 iliyotoka mwaka jana. hii itadiscourage app developers kuandika apps mpya za hizi simu.
 
one of the best and most capable phone of its time, tatizo ni ya zamani sana, though unaweza kuiupgrade software yake kupwenda windowsphone 10.

lumia 920 its abit outdated, ni vyema ingeenda for lumia 950. pia microsoft wamesitisha production ya lumia phone tena. hakutakuwa na simu nyingine baada ya lumia 650 iliyotoka mwaka jana. hii itadiscourage app developers kuandika apps mpya za hizi simu.

Nashukuru mkuu,kwamaana hyo,hii simu haitaweza kupokea apps mpya hata nikii upgrade kwenda window 10?
 
Nashukuru mkuu,kwamaana hyo,hii simu haitaweza kupokea apps mpya hata nikii upgrade kwenda window 10?
Lumia 920 na zote zenye Dual core processor hazipokei windows 10 mi hapa nnayo Lumia 925 kama unahitaji naweza kukuuzia
 
Lumia 920 na zote zenye Dual core processor hazipokei windows 10 mi hapa nnayo Lumia 925 kama unahitaji naweza kukuuzia

unaiuzaje mkuu
 
Mkuu Achana na malumia utakuja jutia

Send by Siemens c25 from Kwai Tai mai - Bangkok
 
Mwezi uliopita nimerudi android kutoka windowphone Os,nilikuwa natumia nokia lumia 830 na bado ninayo
Nakushauri kama vipi achana nayo hiyo 920 ni ya zamani mno ingawa inaupdate ya window 10 lakini huko ni window ni majanga mkuu wala usiende jela hiyo
 
Mwezi uliopita nimerudi android kutoka windowphone Os,nilikuwa natumia nokia lumia 830 na bado ninayo
Nakushauri kama vipi achana nayo hiyo 920 ni ya zamani mno ingawa inaupdate ya window 10 lakini huko ni window ni majanga mkuu wala usiende jela hiyo


Asante mkuu kwa ushauri,maana natumia Lumia 610 nikaona ni advance kumbe majanga nd yale yale
 
Mwezi uliopita nimerudi android kutoka windowphone Os,nilikuwa natumia nokia lumia 830 na bado ninayo
Nakushauri kama vipi achana nayo hiyo 920 ni ya zamani mno ingawa inaupdate ya window 10 lakini huko ni window ni majanga mkuu wala usiende jela hiyo
Ina hali gani je waiuzajehiyo lumia mkuu 0621038900
 
Naweza pata spear kioo cha ndani na cha nje vya Lumia 625 na ni bei gani kwa anayejua anisaidie au mwenye navyo kabisa
 
Tatizo la lumia ni charge mkuu simu haikai na chaji kabisa alafu inaoverheat
hapana aisee simu ya windows phone yenye same specs sawa na android, ya windows phone itakaa na chaji zaidi.

HTC ni shahidi juu ya hili, HTC m8 ilikuwa na specs sawa sawa kwenye android na wp lakini ikakaa na chaji zaidi kwenye wp.

wp haina background task, ni ngumu sana kupata joto na kuisha charge ovyo, ukiona hivyo ujue simu yako ilikuwa na matatizo.
 
hapana aisee simu ya windows phone yenye same specs sawa na android, ya windows phone itakaa na chaji zaidi.

HTC ni shahidi juu ya hili, HTC m8 ilikuwa na specs sawa sawa kwenye android na wp lakini ikakaa na chaji zaidi kwenye wp.

wp haina background task, ni ngumu sana kupata joto na kuisha charge ovyo, ukiona hivyo ujue simu yako ilikuwa na matatizo.
Inawezekana ilikuwa na shida hii simu niliipenda camera yake tu
 
Back
Top Bottom