Msaada: Nahitaji kufahamishwa kuhusu shule za advance (private)-Mwanza

Msaada: Nahitaji kufahamishwa kuhusu shule za advance (private)-Mwanza

Milak

Member
Joined
Apr 22, 2020
Posts
56
Reaction score
17
Kwa anaejua shule nzuri za advance (private) kwa mkoa wa Mwanza naomba anisaidie majina ya shule husika, ada, pamoja na mahali zinapopatikana (mitaa).

NB: Mwanafunzi anayetafutiwa shule ni jinsia ya kiume na ana ufaulu wa Hist-C, Geog-C, Languange-C, Kiswahili-C.

Natanguliza shukrani.
 
Kuna shule inaitwa thaaqafa na Taqwa kwa anaezifahamu naomba information.
 
kwanini mkuu?
Huko anaenda kusomea ajira moja kwa moja, pesa utakayoitumia ni nafuu ungempeleka kusomea kazi, baadaye atajiendeleza. Kwasababu ukimpeleka private baadaye wakati anajiunga na elimu ya juu sirahisi kupata mkopo , afu tena arts!
 
Huko anaenda kusomea ajira moja kwa moja, pesa utakayoitumia ni nafuu ungempeleka kusomea kazi, baadaye atajiendeleza. Kwasababu ukimpeleka private baadaye wakati anajiunga na elimu ya juu sirahisi kupata mkopo , afu tena arts!
Amepangiwa chuo lakini kozi yenyewe.
 
Shule za private Mwanza
1. Lake high school ada ni kati ya laki 8 hadi 9
2. Thaqaafa haipungui laki 7 na haizidi laki 8
3. Taqwa high school, ada ni kama ya thaqaafa
 
Kwa masomo hayo bora umuache aende gvt tyuuh, kwan kufaulu n rahis mno, maan huko pvt utampeleka gharama kubwa then UE mkopo kupata n bahati.
 
Back
Top Bottom