Msaada: Mwisho wa bahari ya Hindi ni wapi?

Msaada: Mwisho wa bahari ya Hindi ni wapi?

ungewaambia imeanzia coco beach na haija isha bado sababu bahari haina mwisho
 
hilo swali lako sijui watatujuza wajuaji, pia kwa nn iitwe bahari ya hindi kuna chanzo ama jina tu?
 
mm hayo maswali shuleni nilikuaga nakosa sana.
na siku yawekeaga akilini kwasababu nilijua hayaji kuja kunisaidia.
 
M
Nimeulizwa swali mbele za watu kusema ukweli nimeshindwa kujibu!!hivi bahari hii inayoitwa ya hindi imeanzia wapi na imeishia wapi!
Sory!mimi nimesoma kwa rasi simba hivyo hakutufundisha mambo ya bahari!
Mlikuwa mnafundishana kureggerise ebwana eeee,kwa ufahamu wangu bahar ni moja tu inatofautishwa majina sisi huku bahari ya Hindi na wengine inatwa pasific na wengine medditeranian na Kule Jamaica sijui inaitwaje
 
ras simba ni shule y msingi
/sec? ah kituo cha masomo??
kuwa na akiri ya kujibu sio ki ccm ccm hapa.
mm hayo maswali shuleni nilikuaga nakosa sana.
na siku yawekeaga akilini kwasababu nilijua hayaji kuja kunisaidia.
mm hayo maswali shuleni nilikuaga nakosa sana.
na siku yawekeaga akilini kwasababu nilijua hayaji kuja kunisaidia.

Imeanzia mumbai na kuishia bombay...

Imeanzia mumbay nakuishia Tanga sehem inayoitwa Kijiru

......Imeanzia Posta Mpaka Singapore

haya majibu ni wazi kabisa nyie UVCCM ni ukunga yaani hakuna shule na mnaonyesha ujinga wenu.


swissme
 
kuwa na akiri ya kujibu sio ki ccm ccm hapa.









haya majibu ni wazi kabisa nyie UVCCM ni ukunga yaani hakuna shule na mnaonyesha ujinga wenu.


swissme
sissme usipende kulopoka ww ni mtu unaye heshima sana hapa jf.
hivi swissme unauhakika gani kwamba mm ni uvccm?
 
Mwisho wake ni pale Feri/Kivukoni, ila mwanzo wake sifahamu...
 
ukifka cape town mahali flan wanasema ni mwisho wa indian ocean na maji kama yanaonesha mpaka, kwa upande ndo najua
Panaitwa Cape point kama kumbukumbu zangu ziko vyema. Hapo bahari ya Hindi inakutan ña bahari ya Antlantiki! Inaanzia wapi wajuvi watujulishe ila nahisi inaanzia India!!
 
Back
Top Bottom