MSAADA: Mpenzi wangu ananisachi!


luckyperc

luckyperc

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
496
Likes
5
Points
35
luckyperc

luckyperc

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2011
496 5 35
Wadau nina mpenzi wangu kipindi chapita 1 yr, ila ananishangaza na tabia yake ya kusachi mifuko yangu ya shati au suruali!
Halafu sielewi anataka nini kwani anatega muda nikienda msalani, Nilishamtega siku hiyo nikamkuta kuuliza anajibu kuwa hata mavazi ni mali yake kuwa ana uhuru huo wa kufanya!
Nitafanyaje ili tabia hii ikome?
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,589
Likes
2,495
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,589 2,495 280
mweh! na ww msachi afu uone atasemaje
 
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
9,266
Likes
5,808
Points
280
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
9,266 5,808 280
anasachi kutafuta pesa/bill ya bar/chochote anachodhani kitamsaidia kumkamata mwizi?
 
Domenia

Domenia

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
462
Likes
0
Points
33
Domenia

Domenia

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
462 0 33
nafikiri alisha wahi kua mwizi...au anatokea kwenye familia za kifisadi...nakushauri toa taarifa mapema kwenye kituo cha polisi kilicho karibu nawe....
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,353
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,353 280
Itabidi uzoee
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
636
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 636 280
Duh! Humpi huduma?
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
294
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 294 180
Mpuuzi na mjinga huyo...Ukirudi kazini mpe afanya hivyo kazi kabla hata hamjasalimiana!

Aombe Mugu asikutane na trouble shooters...Atajikuta mortuary si muda mrefu kwani BP itakuwa inachezea kwenye 140/120 hadi 180/120 kila siku.
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
35
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 35 145
Mpatie anaxchokihitaji kwa ukamilifu, ataacha kusachi. Anasachi kwa sababu kile anachokitaka hajakipata
 
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
2,186
Likes
17
Points
135
Age
29
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
2,186 17 135
nafikiri alisha wahi kua mwizi...au anatokea kwenye familia za kifisadi...nakushauri toa taarifa mapema kwenye kituo cha polisi kilicho karibu nawe....
<br />
<br />
Duuh mkuu akatoe taarifa kisa mpenz wake anamsach? Teh teh teh.. Mi nadhani bora amueleze akome hyo tabia kama haipendi.
 
luckyperc

luckyperc

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
496
Likes
5
Points
35
luckyperc

luckyperc

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2011
496 5 35
anasachi kutafuta pesa/bill ya bar/chochote anachodhani kitamsaidia kumkamata mwizi?
Sijafanikiwa kuishi nae chumba kimoja ila huwa tunakutana kwenye lodge, sasa yeye nikiingia bafuni tu kosa.
 
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
1,372
Likes
96
Points
145
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
1,372 96 145
mpe dau la nguvu..... ni ishara kwamba unamkono wa birika wakati yeye ana mkono mrefu
 
Mamaya

Mamaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
3,796
Likes
544
Points
280
Mamaya

Mamaya

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
3,796 544 280
Usikubali ukupige sachi bila kuwa na saearching warrant.akifanya hivyo ni kosa kisheria na unaweza kumsuu.sawa mkuu.
 
luckyperc

luckyperc

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
496
Likes
5
Points
35
luckyperc

luckyperc

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2011
496 5 35
The Magnificent

The Magnificent

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
2,690
Likes
212
Points
160
The Magnificent

The Magnificent

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
2,690 212 160
kwa vile ushamgundua,usiache wallet yako mfukoni,hta bathroom ingia nayo tu,unaibebea kwa soap dish afu soap unaishikilia mkonon
 
Shantel

Shantel

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2011
Messages
2,021
Likes
29
Points
0
Shantel

Shantel

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2011
2,021 29 0
Atakuwa na tabia ya udokozi, kuna tabia ukishindwa kuziacha kwenu ndio hivo unaenda nazo kadi kwa watu, hadi kwa mumeo, looo shame on her,
mwambie umeiona hiyo tabia yake na hupendi,ukimwacha ataendelea hivohivo
 
luckyperc

luckyperc

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
496
Likes
5
Points
35
luckyperc

luckyperc

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2011
496 5 35
nafikiri alisha wahi kua mwizi...au anatokea kwenye familia za kifisadi...nakushauri toa taarifa mapema kwenye kituo cha polisi kilicho karibu nawe....
Usikubali ukupige sachi bila kuwa na saearching warrant.akifanya hivyo ni kosa kisheria na unaweza kumsuu.sawa mkuu.
Dah nashukuru wakuu!
Sasa je kwenye uhusiano hapa utakuwaje tena?
 
luckyperc

luckyperc

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
496
Likes
5
Points
35
luckyperc

luckyperc

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2011
496 5 35
Atakuwa na tabia ya udokozi, kuna tabia ukishindwa kuziacha kwenu ndio hivo unaenda nazo kadi kwa watu, hadi kwa mumeo, looo shame on her,
mwambie umeiona hiyo tabia yake na hupendi,ukimwacha ataendelea hivohivo
Natamani nijue tabia yake kabla sikuzama kwenye penzi zito kwake ningeweza kukaa pembeni, tabu nimejikuta nimezama kwake.
Mbona siku moja nilimwambia akanijibu anahaki ya kufanya hivyo!
 

Forum statistics

Threads 1,213,811
Members 462,331
Posts 28,490,926