MSAADA: Mpenzi wangu ananisachi!

luckyperc

JF-Expert Member
Jan 17, 2011
495
195
Wadau nina mpenzi wangu kipindi chapita 1 yr, ila ananishangaza na tabia yake ya kusachi mifuko yangu ya shati au suruali!
Halafu sielewi anataka nini kwani anatega muda nikienda msalani, Nilishamtega siku hiyo nikamkuta kuuliza anajibu kuwa hata mavazi ni mali yake kuwa ana uhuru huo wa kufanya!
Nitafanyaje ili tabia hii ikome?
 

Blaki Womani

JF-Expert Member
Feb 28, 2011
11,201
2,000
anasachi kutafuta pesa/bill ya bar/chochote anachodhani kitamsaidia kumkamata mwizi?
 

Dark City

JF-Expert Member
Oct 18, 2008
16,269
2,000
Mpuuzi na mjinga huyo...Ukirudi kazini mpe afanya hivyo kazi kabla hata hamjasalimiana!

Aombe Mugu asikutane na trouble shooters...Atajikuta mortuary si muda mrefu kwani BP itakuwa inachezea kwenye 140/120 hadi 180/120 kila siku.
 

Mpita Njia

JF-Expert Member
Mar 3, 2008
7,004
2,000
Mpatie anaxchokihitaji kwa ukamilifu, ataacha kusachi. Anasachi kwa sababu kile anachokitaka hajakipata
 

Mtalingolo

JF-Expert Member
Aug 4, 2011
2,184
1,225
nafikiri alisha wahi kua mwizi...au anatokea kwenye familia za kifisadi...nakushauri toa taarifa mapema kwenye kituo cha polisi kilicho karibu nawe....
<br />
<br />
Duuh mkuu akatoe taarifa kisa mpenz wake anamsach? Teh teh teh.. Mi nadhani bora amueleze akome hyo tabia kama haipendi.
 

HAZOLE

JF-Expert Member
Feb 25, 2011
1,466
2,000
mpe dau la nguvu..... ni ishara kwamba unamkono wa birika wakati yeye ana mkono mrefu
 

Mamaya

JF-Expert Member
Jul 4, 2011
3,946
2,000
Usikubali ukupige sachi bila kuwa na saearching warrant.akifanya hivyo ni kosa kisheria na unaweza kumsuu.sawa mkuu.
 

The Magnificent

JF-Expert Member
Jan 6, 2011
2,695
2,000
kwa vile ushamgundua,usiache wallet yako mfukoni,hta bathroom ingia nayo tu,unaibebea kwa soap dish afu soap unaishikilia mkonon
 

Shantel

JF-Expert Member
Feb 7, 2011
2,020
0
Atakuwa na tabia ya udokozi, kuna tabia ukishindwa kuziacha kwenu ndio hivo unaenda nazo kadi kwa watu, hadi kwa mumeo, looo shame on her,
mwambie umeiona hiyo tabia yake na hupendi,ukimwacha ataendelea hivohivo
 

luckyperc

JF-Expert Member
Jan 17, 2011
495
195
Atakuwa na tabia ya udokozi, kuna tabia ukishindwa kuziacha kwenu ndio hivo unaenda nazo kadi kwa watu, hadi kwa mumeo, looo shame on her,
mwambie umeiona hiyo tabia yake na hupendi,ukimwacha ataendelea hivohivo
Natamani nijue tabia yake kabla sikuzama kwenye penzi zito kwake ningeweza kukaa pembeni, tabu nimejikuta nimezama kwake.
Mbona siku moja nilimwambia akanijibu anahaki ya kufanya hivyo!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom