Wacha nikutangulie[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]Hahahaaaa. Lol.
[emoji125]♀️[emoji125]♀️[emoji125]♀️[emoji125]♀️[emoji125]♀️
Duuuh. Hiyo kali.Ndiooooooooo.
Huwa nashangaa sana kuna wanawake baadhi yenu unakuta mmetoboa "harage" mmelivesha hereni yeleeeeuuuuwiiii!
Hiyari yashinda utumwa, ila mna mbwembwe sana sometimesDuuuh. Hiyo kali.
Muwakatazage banaa.
Kuna kitu nilikuwa sijagumdua kwa mke wangu..nahisi kwenye mashavu kuna tundu la hereni au mkufu... Unajua issue yake ina mashavu hivi, ambayo napenda sana chezea.. Sasa sijui anataka fanya nini?Hahaaa. Hivyo umewaza kitu gani jamaani?
Mkufu je?Kuna kitu nilikuwa sijagumdua kwa mke wangu..nahisi kwenye mashavu kuna tundu la hereni au mkufu... Unajua issue yake ina mashavu hivi, ambayo napenda sana chezea.. Sasa sijui anataka fanya nini?
Amekuwa fundi sana..
Nahisi anataka kuweka ujishikize na kitovu..Mkufu je?
Hahahahaaa we jamaa umesababisha nacheka kwa sautiKuna kitu nilikuwa sijagumdua kwa mke wangu..nahisi kwenye mashavu kuna tundu la hereni au mkufu... Unajua issue yake ina mashavu hivi, ambayo napenda sana chezea.. Sasa sijui anataka fanya nini?
Amekuwa fundi sana..
Uuwiiii Mbalizi.Hiyari yashinda utumwa, ila mna mbwembwe sana sometimes
Wengine ndio unakuta kalivuta harage linaning'inia hadi linafunika pa kuingilia- toooobah!
Ukimchunguza vema utakuta kaweka na bangili nyuma.Nahisi anataka kuweka ujishikize na kitovu..
Oooh. Sawa Mkuu.Kuna kitu nilikuwa sijagumdua kwa mke wangu..nahisi kwenye mashavu kuna tundu la hereni au mkufu... Unajua issue yake ina mashavu hivi, ambayo napenda sana chezea.. Sasa sijui anataka fanya nini?
Amekuwa fundi sana..
Wacha niondoke kbsUuwiiii Mbalizi.
Utafanya uzi uhamishwe ujue.
Hapana mkuu, nimegundua jana hii.. Tena usiku huo ndio alinisalimia na kusema asante.. Jambo ambalo si kawaida.. Kabisa!Hahahahaaa we jamaa umesababisha nacheka kwa sauti
Kwahiyo unatuhakikishia kwamba bado hujamjua vizuri mkeo kama haya ndio unayajua sasa[emoji3] [emoji3]
Duuuuh!Hapana mkuu, nimegundua jana hii.. Tena usiku huo ndio alinisalimia na kusema asante.. Jambo ambalo si kawaida.. Kabisa!
Unajua ndio maana na mashaka..Ukimchunguza vema utakuta kaweka na bangili nyuma.
Usiondoke Mbalizi. Kwa nini unataka kuondoka?Wacha niondoke kbs
Hehehe wajina, kachumbali kwenye papa?Hahahaha atakuwa anampango wa kutengeneza kachumbali, hata maushauri wanayopeanaga haya watajitengenezea magonjwa bure
Dada ake habari ya jioni?Usiondoke Mbalizi. Kwa nini unataka kuondoka?
Salama Kaka ake mzima?Dada ake habari ya jioni?