Msaada: Mke wangu amekuwa chizi baada ya kutumia PEP

Msaada: Mke wangu amekuwa chizi baada ya kutumia PEP

Hakuna HIV,Ukimwi si ugonjwa,ukimwi,hauui bali kinachoua ni ugonjwa unaoingia baada ya kuwa na ukimwi,ukimwi hautishi kama ulivyoaminishwa bali ukimwi huja na kuondoka mwilini kulingana na aina ya maisha unayoishi,ukimwi hausababishwi na HIV kwakua hakuna kijidudu chochote chenye uwezo wa kusababisha ukimwi duniani.

Hitimisho:
Aachane na hizo sumu anazokula atapona tatizo lake.
Ndugu usipotoshe watu,eti "hakuna HIV"
Mimi sio mtaalumu wa afya lakini kwa macho yangu nimeshuhudia watu wengi katika jamii nayo kaa nayo pamoja na kuwa wako vizuri kiuchumi na kuishi mtindo mzuri wa maisha lakini kuna kipindi afya zao zilipolomoka vibaya sana tena sana wamepelekwa katika vituo vya afya na wakagundulika wana HIV, kwa miaka ya nyuma nimeshuhudi watu wenye hili tatizo walikuwa hawana la kufanya japo wana hari nzuri kimaisha lakini walikuwa wanapigwa na magonjwa ya hapa na pale wanapata dawa zinazohusiana na hilo tatizo lakini wapi afya inadidimia hadi wanakufa.Miaka ya sasa hivi wote tunaona watu wa afya hawalali wanapigania hili na hauweni tunaiona jamii kubwa ambayo ni wahanga wa hili tatizo tunaona afya zao zinaimalika vizuri kwa matumizi ya arvs na wanaendelea na kazi zao.

Usipotoshe watu kwa jambo linaloonekana wazi.
 
Mkuu kuna watu humu jf nikuwaacha tu...huyu ni mmoja kati ya watu wanaoaminigi kuwa hakuna kitu kinachoitwa kirusi cha ukimwi na amekuwa akipotosha humu kuwa ukimwi haupo so watu wasitumie ARV
Nimepitia maelezo yake hapo juu nimeshangaa sana.
 
Habari za asubuhi ndugu zanguni? leo siku ya pili sijalala ni purukushani mtindo mmoja.
Hipo hivi wife ni muhudumu wa afya sasa juzi kwa bahati mbaya akaji choma na sindano ya mtu alipata maambukizo ya virusi vya HIV.Ikabidi apewe dawa PEP kuzuia maambukiza kwake, alianza jioni kutumia hizi dawa' baada ya masaa 4 balaa likaanza nikapigiwa simu kuwa wife ameweuka anakimbia ovyo barabarani anaropoka kila kitu hadi siri zetu za ndani..ikabidi wamkamate wampeleke hospital wakamchoma valium , nilivyotoka job nikapitia hospital moja kwa moja mpka kwa daktari nimeongea bna daktari amesema hiyo ni kawaida kwa ARV hizo ni side effects zake akiamka atakuwa yupo poa.Baadae akaamka yaani ndio balaa likapamba moto fujo, matusi anaropoka vya ndani hadi aibu.
leo siku ya pili bado hali yake ipo hivyo hivyo hakuna mabadiliko yoyote...kibaya zaidi ana mtoto wa miezi 5
NB:kwao hakuna history ya magonjwa ya akili.
Naombeni msaada kwa ili maana nimechanganyikiwa hapa
@skyeclat Deception Suriya na wengineo
mkuu mrejesho mlirudi kwenda kupima?
 
Mkuu.

Tuheshimiane katika kutoa mawazo, simply nimesema hii case naijua na zimetokea nyingi.

Iko hivi, sio kila mtu akienda kwenye maombi anaombewa mapepo wengine wanaombewa Rehema na Neema. Baada ya kuomba Rehema kwa Mungu basi Ushauri kwa huyu mtu inakua rahisi.

Wa kristu tunaamini kuwa Giza havichangamani na Nuru, hivyo basi, kama tunataka asaidiwe tunaomba Rehema na Neema kisha ushauri unafuata.

Natamani niseme zaidi lakini kwa uchache ni hayo.
Hakuna kitu huko nyie ni matapeli watupu mnatafta sada ili maisha yasonge.Wenyewe mkiumwa mnakimbilia hospital, Ujinga mtupu.
 
Pole sana. PEP inafanyakazi. Hatapata virusi akiitumia vizuri. Hapo kwenye mambo ya ndani naona umekazia sana. Kwani huko ndani huwa mnafanya nini? Epuka kufanya mambo yasiyo ya kawaida uwapo ndani...
ahaahaaahaa kwamba hapo ndan anafanyaga nn... Pep tuachane nayo Kwanza tu discuss hayo mambo ya ndani
 
Habari za asubuhi ndugu zanguni? leo siku ya pili sijalala ni purukushani mtindo mmoja.
Hipo hivi wife ni muhudumu wa afya sasa juzi kwa bahati mbaya akaji choma na sindano ya mtu alipata maambukizo ya virusi vya HIV.Ikabidi apewe dawa PEP kuzuia maambukiza kwake, alianza jioni kutumia hizi dawa' baada ya masaa 4 balaa likaanza nikapigiwa simu kuwa wife ameweuka anakimbia ovyo barabarani anaropoka kila kitu hadi siri zetu za ndani..ikabidi wamkamate wampeleke hospital wakamchoma valium , nilivyotoka job nikapitia hospital moja kwa moja mpka kwa daktari nimeongea bna daktari amesema hiyo ni kawaida kwa ARV hizo ni side effects zake akiamka atakuwa yupo poa.Baadae akaamka yaani ndio balaa likapamba moto fujo, matusi anaropoka vya ndani hadi aibu.
leo siku ya pili bado hali yake ipo hivyo hivyo hakuna mabadiliko yoyote...kibaya zaidi ana mtoto wa miezi 5
NB:kwao hakuna history ya magonjwa ya akili.
Naombeni msaada kwa ili maana nimechanganyikiwa hapa
@skyeclat Deception Suriya na wengineo
Kakuamulia. Msikilize kwa makini hasa hapo kwenye vitu vya ndani. Huenda kuna ujumbe anataka kukufikishia ametafuta namna.
 
Halijakukuta ndo mana unasema ivo 😂🤣 nyie nyie acheni tu izi pep shikamoo mpaka leo cmuamini mtu ovyo zinasaidia lkn cha moto utakiona utatamani uziache lkn ukikumbuka pipi for life na 28 days inaamua tu umalize dozi
 
Habari za asubuhi ndugu zanguni? leo siku ya pili sijalala ni purukushani mtindo mmoja.
Hipo hivi wife ni muhudumu wa afya sasa juzi kwa bahati mbaya akaji choma na sindano ya mtu alipata maambukizo ya virusi vya HIV.Ikabidi apewe dawa PEP kuzuia maambukiza kwake, alianza jioni kutumia hizi dawa' baada ya masaa 4 balaa likaanza nikapigiwa simu kuwa wife ameweuka anakimbia ovyo barabarani anaropoka kila kitu hadi siri zetu za ndani..ikabidi wamkamate wampeleke hospital wakamchoma valium , nilivyotoka job nikapitia hospital moja kwa moja mpka kwa daktari nimeongea bna daktari amesema hiyo ni kawaida kwa ARV hizo ni side effects zake akiamka atakuwa yupo poa.Baadae akaamka yaani ndio balaa likapamba moto fujo, matusi anaropoka vya ndani hadi aibu.
leo siku ya pili bado hali yake ipo hivyo hivyo hakuna mabadiliko yoyote...kibaya zaidi ana mtoto wa miezi 5
NB:kwao hakuna history ya magonjwa ya akili.
Naombeni msaada kwa ili maana nimechanganyikiwa hapa
@skyeclat Deception Suriya na wengineo
Habari za asubuhi ndugu zanguni? leo siku ya pili sijalala ni purukushani mtindo mmoja.
Hipo hivi wife ni muhudumu wa afya sasa juzi kwa bahati mbaya akaji choma na sindano ya mtu alipata maambukizo ya virusi vya HIV.Ikabidi apewe dawa PEP kuzuia maambukiza kwake, alianza jioni kutumia hizi dawa' baada ya masaa 4 balaa likaanza nikapigiwa simu kuwa wife ameweuka anakimbia ovyo barabarani anaropoka kila kitu hadi siri zetu za ndani..ikabidi wamkamate wampeleke hospital wakamchoma valium , nilivyotoka job nikapitia hospital moja kwa moja mpka kwa daktari nimeongea bna daktari amesema hiyo ni kawaida kwa ARV hizo ni side effects zake akiamka atakuwa yupo poa.Baadae akaamka yaani ndio balaa likapamba moto fujo, matusi anaropoka vya ndani hadi aibu.
leo siku ya pili bado hali yake ipo hivyo hivyo hakuna mabadiliko yoyote...kibaya zaidi ana mtoto wa miezi 5
NB:kwao hakuna history ya magonjwa ya akili.
Naombeni msaada kwa ili maana nimechanganyikiwa hapa
@skyeclat Deception Suriya na wengineo
Habari za asubuhi ndugu zanguni? leo siku ya pili sijalala ni purukushani mtindo mmoja.
Hipo hivi wife ni muhudumu wa afya sasa juzi kwa bahati mbaya akaji choma na sindano ya mtu alipata maambukizo ya virusi vya HIV.Ikabidi apewe dawa PEP kuzuia maambukiza kwake, alianza jioni kutumia hizi dawa' baada ya masaa 4 balaa likaanza nikapigiwa simu kuwa wife ameweuka anakimbia ovyo barabarani anaropoka kila kitu hadi siri zetu za ndani..ikabidi wamkamate wampeleke hospital wakamchoma valium , nilivyotoka job nikapitia hospital moja kwa moja mpka kwa daktari nimeongea bna daktari amesema hiyo ni kawaida kwa ARV hizo ni side effects zake akiamka atakuwa yupo poa.Baadae akaamka yaani ndio balaa likapamba moto fujo, matusi anaropoka vya ndani hadi aibu.
leo siku ya pili bado hali yake ipo hivyo hivyo hakuna mabadiliko yoyote...kibaya zaidi ana mtoto wa miezi 5
NB:kwao hakuna history ya magonjwa ya akili.
Naombeni msaada kwa ili maana nimechanganyikiwa hapa
@skyeclat Deception Suriya na wengineo
Mpeleke Hospital za afya ya akili, hatua za mwanzo atapona kabisa.
 
Back
Top Bottom